બબીતાજી થી લઈને રોશન ભાભી સુધી, તારક મહેતા… શો નો ભાગ બન્યા પછી પણ લાંબા સમય સુધી કેમ દેખાતા નથી આ પાત્રો?

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા: જેઠાલાલથી લઈને બાઘા સુધી તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માના પાત્રો ખૂબ જ અનોખા છે, તેથી તેમને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યા છે. આ શોએ લોકોના દિલમાં ઘર કરી લીધું છે, તેથી તે 13 વર્ષથી પ્રેક્ષકોનું સતત મનોરંજન કરી રહ્યું છે. પરંતુ છેલ્લા ઘણા એપિસોડ માટે, કેટલાક પાત્રો શોમાં દેખાતા નથી. પછી તે બબીતા જી હોય કે રોશન ભાભી.

આ પાત્રો ભજવતા ચહેરાઓ શોમાંથી ગાયબ છે. ચાહકો તેને ખૂબ જ પસંદ કરે છે અને ઘણી વખત તેણે આ શો છોડ્યો હોવાના અહેવાલો આવ્યા છે. પરંતુ દરેક વખતે આ અહેવાલોને ફગાવી દેવામાં આવ્યા હતા. આવી સ્થિતિમાં સવાલ એ છે કે જ્યારે આ કલાકારોએ શો છોડ્યો નથી, તો પછી તેઓ શોમાંથી ગેરહાજર કેમ છે?

બબીતા જી (મુનમુન દત્તા)
જે તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં બબીતા જીની ભૂમિકામાં જોવા મળે છે, તે પણ લાંબા સમયથી શોમાં જોવા મળ્યા નથી. આવી સ્થિતિમાં, ભૂતકાળમાં સમાચાર આવ્યા હતા કે તેણીએ શો છોડી દીધો છે, પરંતુ પછી શોના નિર્માતાઓએ સ્પષ્ટ કર્યું કે તે ક્યાંય જવાની નથી પરંતુ આ શોનો એક ભાગ છે. જો કે, અત્યારે તે શોથી દૂર કેમ છે તે અંગે કોઈ કંઈ કહી રહ્યું નથી. બીજી બાજુ મુનમુન દત્તા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે.

રોશન ભાભી (જેનિફર મિસ્ત્રી બંસીવાલ)
બબીતા જીની જેમ , રોશન ભાભી એટલે કે જેનિફર મિસ્ત્રી પણ રિસોર્ટ સ્પેશિયલ એપિસોડમાં દેખાયા નથી. આવી સ્થિતિમાં, તેણીએ પણ શો છોડી દીધો હોવાના અહેવાલો હતા, પરંતુ તે પછી જેનિફરે પોતે કહ્યું કે તે ખરાબ તબિયતને કારણે શોથી દૂર છે પરંતુ ટૂંક સમયમાં તે ફરી ગોકુલધામ સોસાયટીમાં જોવા મળશે.

નટ્ટુ કાકા (ઘનશ્યામ નાયક)
શોમાં દર્શકોને ખૂબ હસાવનાર નટ્ટુ કાકા પણ માત્ર થોડા એપિસોડમાં જ દેખાયા છે. આનું કારણ નટ્ટુ કાકાનું સ્વાસ્થ્ય છે. ઘનશ્યામ નાયકને કેન્સર છે અને હાલમાં તેની લાંબા સમયથી સારવાર ચાલી રહી છે.

સુંદરલાલ (મયુર વાકાણી)
દયાબેનના વીરા સુંદરલાલને પણ ખબર નહોતી કે છેલ્લે ક્યારે તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં જોવા મળી હતી. દયાબેન પણ હવે દેખાતા ન હોવાથી સુંદરલાલની હાજરી પણ શોમાં ઓછી થઈ ગઈ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *