જાડી છોકરીઓની આ વસ્તુ માટે પાગલ હોય છે છોકરાઓ, તેઓ પાતળી છોકરીઓ તરફ જોતા પણ નથી

જીવનસાથી પસંદ કરવાની વાત આવે ત્યારે દરેકની પસંદગી અલગ હોય છે. ખાસ કરીને છોકરાઓ આ બાબતમાં ઘણું બધુ કરે છે. જેમ કેટલાક લોકોને ઉંચી છોકરીઓ ગમે છે, કેટલાકને ગૌરી ગમે છે અને કેટલાકને શ્યામ ગૌરવર્ણ છોકરીઓ ગમે છે. સામાન્ય રીતે છોકરીઓના મનમાં એવું હોય છે કે મોટા ભાગના છોકરાઓ સ્લિમ ટ્રીમ તરફ આકર્ષાય છે. પરંતુ આ સત્ય નથી. છોકરાઓને ફિટ અને દુર્બળ છોકરીઓ કરતાં ચરબી અથવા સહેજ ચરબીવાળી છોકરીઓ ગમે છે.

હકીકતમાં, છોકરાઓ પર કરવામાં આવેલા સર્વેમાં આ વાત સામે આવી છે. મેક્સિકોની નેશનલ ઓટોનોમસ યુનિવર્સિટી દ્વારા હાથ ધરવામાં આવેલા આ સર્વેમાં જાણવા મળ્યું છે કે મોટાભાગના ભારતીય છોકરાઓ ફિટ અથવા પાતળી છોકરીઓ કરતાં સહેજ ચરબી અને ચરબીવાળી છોકરીઓને વધારે પસંદ કરે છે. જો તેમને તક મળે તો તેઓ પાતળી છોકરીને બદલે પોતાની જાડી ગર્લફ્રેન્ડ અથવા જીવન સાથી બનાવવાનું પસંદ કરે છે. તો આ ચરબીવાળી છોકરીઓ વિશે શું છે જે છોકરાઓને ખૂબ ગમે છે? ચાલો જાણીએ.

એટલા માટે છોકરાઓને જાડી છોકરીઓ ગમે છે
હકીકતમાં, સર્વેમાં જાણવા મળ્યું કે છોકરાઓ પાતળી છોકરીઓ કરતા ચરબીવાળી છોકરીઓ સાથે 10 ગણા વધારે ખુશ હોય છે. આનું કારણ એ છે કે જાડી છોકરીઓ તેમને ખાવા -પીવા માટે બહુ રોકતી નથી. આ જાડી છોકરીઓ છોકરાઓ પર કસરત કરવા અને જીમમાં જવા માટે દબાણ પણ કરતી નથી. છોકરાઓ તેમની ઈચ્છા મુજબ જીવન જીવી શકે છે. તેઓ પાતળી છોકરીઓ કરતાં ચરબીવાળી છોકરીઓ સાથે વધુ સ્વતંત્રતા અનુભવે છે.

મોટા ભાગની જાડી છોકરીઓ ખુશ અને સકારાત્મક વલણ ધરાવે છે. આવી સ્થિતિમાં, છોકરાઓ તેમની સાથે રહીને સ્વસ્થ અને તાજગી અનુભવે છે. તેને જાડી છોકરીઓની કંપની ગમે છે. આ છોકરીઓને પ્રભાવિત કરવા માટે વધારે મહેનત કરવી પડતી નથી. તેઓ તમારી પાસેથી વધારે અપેક્ષા રાખતા નથી. જ્યારે પાતળી છોકરીઓને છોકરાઓ પાસેથી વધુ અપેક્ષાઓ હોય છે. તે તેમને પોતાની મરજી મુજબ મોલ્ડ કરવા માંગે છે, જે છોકરાઓને હેરાન કરે છે.

સર્વે મુજબ જાડી ગર્લફ્રેન્ડ કે પાર્ટનર તેમની સામે પોતાની વાત ખુલ્લી રાખે છે. તેઓ કોઈ પણ બાબતમાં ગંભીર બનવામાં ઉતાવળ કરતા નથી. તેઓ સૌથી મોટી વસ્તુઓને પણ સરળતાથી જવા દે છે. તેનો ખુશખુશાલ સ્વભાવ છોકરાઓને વધુ આરામદાયક લાગે છે. છોકરાઓ તેમના દિલની દરેક વાત તેમની સાથે કોઈ પણ ડર વગર શેર કરે છે. તેના બદલે, પાતળી છોકરીઓ સામે, તેઓએ તે જ વસ્તુ ખૂબ કાળજી સાથે કરવી પડશે.

જાડી છોકરીઓના શરીરની ગોળીઓ વધુ છોકરાઓને આકર્ષે છે. તેઓ ઝડપથી તેમનાથી કંટાળી જતા નથી. રોમાંસમાં હંમેશા નવી શક્યતાઓ રહે છે. જ્યારે પાતળી છોકરીઓમાં છોકરાઓને એટલું આકર્ષણ મળતું નથી જે જાડી છોકરીઓને હોય છે. આ જ કારણ છે કે જ્યારે લગ્ન કરવાની વાત આવે છે ત્યારે મોટા ભાગના છોકરાઓ છોકરીઓને માત્ર એટલા માટે નકારે છે કે તે ખૂબ જ પાતળી છે.

જાડી છોકરીઓને ગળે લગાવવી, એટલે કે ગળે લગાવવાની પોતાની મજા છે. તેમને ગળે લગાવીને એવું લાગે છે કે જાણે તમે ટેડી રીંછને આલિંગન આપ્યું હોય. જ્યારે આલિંગન અને હાથમાં હોય ત્યારે હાડકાં કાંટા નથી મારતા. એવું લાગે છે કે આપણે મખમલી ગાદલા પર સૂઈ ગયા છીએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *