અનિલ કપૂરે જાહેર કર્યું કહ્યું- “ફક્ત પૈસા માટે જ કેટલીક ફિલ્મોમાં કર્યું હતું કામ”, કહ્યું આ કારણ

બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીના દિગ્ગજ ખેલાડી અનિલ કપૂર ત્રણ દાયકાથી ફિલ્મ ઉદ્યોગ સાથે સંકળાયેલા છે. તેમણે ઘણી હિન્દી ફિલ્મોમાં શ્રેષ્ઠ અભિનય કર્યો છે અને લોકોને તેમના દ્વારા ભજવવામાં આવતા દરેક પાત્રને પણ ગમ્યું હતું. અનિલ કપૂર એક સારા અભિનેતાની સાથે સાથે નિર્માતા પણ છે. તેણે ઘણી ફિલ્મો બનાવી છે. અભિનેતા અનિલ કપૂર આજકાલ તેની તાજેતરમાં જ રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘અક વિ એક’ ફિલ્મના કારણે ચર્ચામાં છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અનિલ કપૂર રિલીઝ થયા પછી તેની ફિલ્મના પ્રમોશનમાં વ્યસ્ત છે.

અનિલ કપૂરે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં જે નામ કમાયું છે તે મેળવવા માટે તેમણે ખૂબ જ સંઘર્ષ કર્યો. સખત મહેનત અને સમર્પણને કારણે આજે તે બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીના દિગ્ગજ કલાકારોની યાદીમાં આવે છે. એક ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન અનિલ કપૂરે તેની કારકિર્દીથી સંબંધિત ઘણા ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા છે. અનિલ કપૂરે કહ્યું છે કે ભલે તે ખૂબ વધી ગયો હોય, પણ તેમના જીવનમાં એક સમય એવો હતો જ્યારે તેણે ફક્ત પૈસા માટે ફિલ્મોમાં અભિનય કર્યો હતો.

અનિલ કપૂરે તેની કારકિર્દીથી સંબંધિત આ ખુલાસો ટાઇમ્સ ઓફ ઈન્ડિયાને આપેલા ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કર્યો હતો. અભિનેતાએ કહ્યું હતું કે તેને કારકિર્દીના શરૂઆતના દિવસોમાં ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આર્થિક સ્થિતિ નબળી હોવાને કારણે તેના પરિવારને ઘણી મુશ્કેલીઓમાંથી પસાર થવું પડ્યું. તેણે કહ્યું, “મેં બને તેટલું કર્યું.” અનિલ કપૂરે વધુમાં કહ્યું કે તેણે કેટલીક ફિલ્મોમાં માત્ર પૈસા માટે જ કામ કર્યું હતું, તેને આ અંગે કોઈ દિલગીરી નથી.

અભિનેતા અનિલ કપૂરે કહ્યું હતું કે હું માત્ર જે પૈસા માટે કામ કરતો હતો તે ફિલ્મોના નામ આપવામાં પણ કંઇથી ડરતો નથી. અભિનેતાએ કહ્યું કે તે ફિલ્મોનું નામ રાખી શકે છે. અનિલ કપૂરે કહ્યું કે, “અંદાઝ”, “હીર રંઝા”, “રૂપ કી રાની ચોરોં કા રાજા” ફિલ્મોમાં તેણે ફક્ત પૈસા માટે જ કામ કર્યું હતું અને તેણે પરિવારની આર્થિક મુશ્કેલીઓનું કારણ ગણાવ્યું હતું. તેણે કહ્યું કે જે ઘરના સભ્યને કામ મળ્યું છે, તેણે તે કામ એટલા માટે કર્યું કે જેથી આપણા પરિવારની પરિસ્થિતિમાં સુધારો થઈ શકે.

અભિનેતા અનિલ કપૂરે કહ્યું કે મુશ્કેલ સંજોગોમાંથી મુક્તિ મેળવીને હું અને મારું કુટુંબ ખૂબ ભાગ્યશાળી છીએ. તેણે કહ્યું કે હવે આપણી સામે આવી મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓ નથી, પરંતુ જો ભવિષ્યમાં મારી અથવા મારા પરિવારની સામે આવી કેટલીક સમસ્યાઓ ઉભી થાય છે, તો પછી તે કંઈપણ કરવામાં પાછળ નહીં આવે. અનિલ કપૂરે કહ્યું કે તે તેના પરિવારની સંભાળ રાખવા માટે કંઇ પણ કરી શકે છે.

વાત કરતી વખતે અભિનેતાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે જો ભવિષ્યમાં આપણું નસીબ ફરી વળે અને આપણે ફરીથી ખરાબ સમય જોવો પડશે તો તે કંઇપણ કરવા તૈયાર હશે. તેણે કહ્યું કે તે તેના પરિવારની સંભાળ રાખવા માટે તમામ કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *