આ છે અભિષેકની ગુપ્ત લવ સ્ટોરી, તેણે એશ્વર્યા ખાતર આ અભિનેત્રીને છેતરી હતી

બોલિવૂડ ઉદ્યોગના પ્રખ્યાત અને દિગ્ગજ અભિનેતા અમિતાભ બચ્ચનનો પુત્ર અભિષેક બચ્ચન પણ હિન્દી ફિલ્મોના પ્રખ્યાત અભિનેતા છે. તેની માતા જયા બચ્ચન પણ એક ફિલ્મ અભિનેત્રી છે. માર્ગ દ્વારા, અભિષેક બચ્ચને ઘણી હિન્દી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે પરંતુ મોટાભાગની ફિલ્મો ફ્લોપ સાબિત થઈ, ત્યારબાદ અભિષેક બચ્ચન ધીમે ધીમે ફિલ્મ ઉદ્યોગથી દૂર જતા રહ્યા. હાલમાં, તે ભાગ્યે જ ફિલ્મોમાં જોવા મળે છે.

અભિષેક બચ્ચનની પત્નીનું નામ એશ્વર્યા રાય બચ્ચન છે. આજે તેઓ ઉદ્યોગમાં શ્રેષ્ઠ અને આદર્શ દંપતી માનવામાં આવે છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે અભિષેક બચ્ચનનું નામ લગ્ન પછી ક્યારેય કોઈ સાથે સંકળાયેલું નથી, તેથી તે બોલીવુડના સંપૂર્ણ વફાદાર પતિ તરીકે ગણવામાં આવે છે, પરંતુ ભાગ્યે જ તમને ખબર હશે કે અભિષેક બચ્ચન લગ્ન પહેલા ઘણી સુંદરીઓ સાથે જાણીતા હશે, સાથે લડ્યા હશે.

અભિષેક બચ્ચન એક સમયે કરિશ્મા કપૂર અને રાની મુખર્જી સાથેના રિલેશનશિપમાં હતા, જેના વિશે તમે બધાને જાણવું જ જોઇએ. પરંતુ આજે અમે તમને એ અભિનેત્રી વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ કે જેની સાથે અભિષેક બચ્ચન લગ્ન પહેલા લડ્યો હતો અને તેણે એશ્વર્યા ખાતર તે અભિનેત્રીને છેતરી હતી.

અમે જે અભિનેત્રી વિશે તમને માહિતી આપી રહ્યા છીએ તે બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રીની એક અભિનેત્રી હોવા સાથે ટોચનું મોડેલ રહી છે. હા, અમે વાત કરી રહ્યા છીએ અભિનેત્રી દીપનીતા શર્મા વિશે. આપને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 1998 માં યોજાયેલી મિસ ઈન્ડિયા સ્પર્ધામાં દિપનીતાએ ટોચ 5 માં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું હતું, ત્યારબાદ તે ઘણી બધી હેડલાઇન્સમાં રહી હતી. અહીંથી જ તેને લાઈમલાઈટ મળી હતી. અહેવાલો અનુસાર એવું કહેવામાં આવે છે કે અભિષેક બચ્ચને એશ્વર્યા ખાતર દીપનીતા શર્માનું દિલ તોડ્યું હતું.

અભિષેક બચ્ચનની કરિશ્મા કપૂર સાથે સગાઈ તૂટી ગયા બાદ મોડેલ-અભિનેત્રી દીપનીતા શર્મા અભિષેકના જીવનમાં પ્રવેશ કરી. અભિનેત્રી દીપનીતા શર્મા બોલિવૂડની કેટલીક ફિલ્મોમાં જેમ કે “અસંભવ”, “કોઈ આપ સા” જેવી નજરે પડી છે. અભિષેક બચ્ચન અને દિપનીતા શર્મા અભિષેક બચ્ચનની નજીકની મિત્ર સોનાલી બેન્દ્રેએ મળી હતી. સોનાલી અભિષેકના બાળપણના મિત્ર ગોલ્ડી બહલની પત્ની છે અને અભિષેક સોનાલીને તેની ભાભી માને છે.

અહેવાલો અનુસાર એવું કહેવામાં આવે છે કે અભિષેક બચ્ચને સૌ પ્રથમ દિપનીતા શર્મા સાથે મિત્રતાની શરૂઆત કરી હતી. અભિષેક બચ્ચન દિપનીતાની સુંદરતા તરફ આકર્ષાયો હતો અને તેની સાદગી અને પ્રામાણિકતાની અસર પણ અભિષેક પર ખૂબ જ ઉંડી હતી, જેના પછી દિપનીતા પછી અભિષેક પાગલ બની ગયો. સમાચારો અનુસાર, એવું પણ કહેવામાં આવે છે કે લગભગ 2 મહિના સુધી અભિષેક બચ્ચન સતત દિપનીતાને ફોન કરતા રહ્યા અને તેમને મળવાનું કહ્યું.

આપને જણાવી દઈએ કે દીપનીતા શર્મા આસામના એક સ્વાતંત્ર્ય સેનાનીના પરિવાર સાથે સંબંધ ધરાવે છે, જેના કારણે તે ફિલ્મ ઉદ્યોગના કોઈ પણ અભિનેતા સાથે સંબંધોમાં જોડાવા માંગતી ન હતી, પરંતુ દીપનીતા અભિષેકના વ્યક્તિત્વથી પ્રભાવિત થઈ હતી અને અંતે દિપનીતા અભિષેક તે બચ્ચન સાથે પ્રેમમાં પડી ગઈ. અભિષેક બચ્ચન અને દિપનીતાએ એકબીજા સાથે લાંબો સમય પસાર કર્યો હતો.

અહેવાલો અનુસાર એવું કહેવામાં આવે છે કે મિત્રોએ દિપનીતાને ચેતવણી આપી હતી કે અભિષેક તેની સાથે છેતરપિંડી કરી રહ્યો છે. બિપાશા બાસુ અને દિપનીતા તેમના મોડલિંગના દિવસોમાં રૂમમેટ્સ રહેતી. બિપાશા બાસુએ પણ આ વિશે જણાવ્યું હતું. બિપાશા બાસુએ એ સમજાવવા માટે ઘણી વાર પ્રયત્ન કર્યો હતો કે અભિષેક તમારી સાથે છેતરપિંડી કરી રહ્યો છે પરંતુ દિપનીતા કોઈનું સાંભળવા તૈયાર નહોતી. બિપાશાએ કહ્યું કે એશ્વર્યા રાય અભિષેકના હ્રદયમાં છે પરંતુ દિપનીતા તે માની નહીં શકે.

સમાચારો અનુસાર, એવું કહેવામાં આવે છે કે દીપનીતા શર્મા અભિષેક બચ્ચનનો જન્મદિવસ ખૂબ જ અદભૂત રીતે ઉજવવા માંગતી હતી. જ્યારે દિપનીતા શર્માએ આ વિશે અભિષેક બચ્ચન સાથે વાત કરી તો અભિષેક તેને ટાળતો જ રહ્યો. ક્યારેક અભિષેક બચ્ચન શૂટિંગ માટે બહાનું બનાવતા હતા, તો ક્યારેક પાપા અમિતાભ બચ્ચનની તબિયત માટે બહાનું બનાવતા હતા, પરંતુ 5 ફેબ્રુઆરીની રાત્રે અભિષેક બચ્ચને તેમના જન્મદિવસની પાર્ટી હોસ્ટ કરી ત્યારે દિપનીતાના પગ નીચેની જમીન સરકી ગઈ હતી, જેમાં એશ્વર્યા રાય પણ પહોચી હતી. તે હતી

ત્યારે દિપનીતા શર્માને ખાતરી થઈ ગઈ હતી કે અભિષેક બચ્ચને તેની સાથે જૂઠું બોલાવ્યું હતું. અભિષેકે તેને પ્રેમમાં દગો આપ્યો છે. ખુદ દિપનીતાએ એક મિત્રની સામે કબૂલાત કરી હતી કે અભિષેક બચ્ચને તેની સાથે છેડતી કરી હતી. તેણે તેને તેના જન્મદિવસની પાર્ટીમાં આમંત્રણ આપ્યું ન હતું, જેના પછી તેમના સંબંધો સમાપ્ત થઈ ગયા.

સારું, તે જે પણ છે, દરેક વ્યક્તિના જીવનમાં સારી અને ખરાબ વસ્તુઓ હોય છે. હાલમાં અભિષેક બચ્ચન અને એશ્વર્યા રાયએ ગાંઠ બાંધેલી છે અને તેઓ લગ્નજીવન ખુશીથી જીવી રહ્યા છે. તે જ સમયે, દીપનીતા પણ તેના જીવનમાં આગળ વધી છે. તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2008 માં દીપનીતાએ દિલશરસિંહ અટવાલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *