બોલીવુડની આ 10 અભિનેત્રીઓ લાલ સાડીમાં સ્વર્ગની સુંદર યુવતી જેવી લાગે છે, છેલ્લી એક સુંદર છે

બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ હંમેશા તેમના લૂક્સ અને સ્ટાઇલને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીની આવી ઘણી અભિનેત્રીઓ છે જેમની અભિનયની સાથે સાથે સુંદરતા પણ લોકોના દિવાના છે. બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ હંમેશાં તેમના ગ્લેમર અને સુંદર શૈલી માટે જાણીતી છે. બાય ધ વે, આ અભિનેત્રીઓ જે પણ પહેરે છે, તે બધા કપડામાં ખૂબ જ સુંદર લાગે છે, પરંતુ જ્યારે આ બ્યુટીઝ લાલ સાડી પહેરે છે ત્યારે સ્વર્ગની અપ્સરા જોવા મળે છે. આજે અમે તમને તે બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ વિશે માહિતી આપવા જઇ રહ્યા છીએ જેમણે લાલ સાડી પહેરીને પાયમાલી સર્જી હતી. તો ચાલો જોઈએ બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓની સુંદર તસવીરો

કેટરિના કૈફ
બોલિવૂડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી કેટરિના કૈફની અભિનય અને સુંદરતા દિવાના છે, પરંતુ કેટરિના કૈફ લાલ સાડીમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. લાલ સાડીમાં કેટરિના કૈફથી તમારી નજર કાઢવી મુશ્કેલ થઈ શકે છે.

જાન્હવી કપૂર
લાલ સાડીમાં અભિનેત્રી જાન્હવી કપૂર તેની માતાની જેમ સુંદર લાગી રહી છે. આપણે જણાવી દઈએ કે એક સમયે જ્હન્વી કપૂરની માતા સ્વર્ગસ્થ શ્રીદેવી પણ એક સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક હતી.

સારા અલી ખાન
સારા અલી ખાને વર્ષ 2018 માં ફિલ્મ ‘કેદારનાથ’ થી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. સારા અલી ખાન બોલિવૂડના છોટે નવાબ સૈફ અલી ખાન અને 80 ના દાયકાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી અમૃતા સિંહની પુત્રી છે. બાય વે, સારા અલી ખાન લાલ સાડીમાં ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી રહી છે.

મલાઈકા અરોરા
મલાઇકા અરોરા એક પ્રખ્યાત ફિલ્મ અભિનેત્રી તેમજ ડાન્સર, મોડલ છે. મલાઈકા અરોરા 47 વર્ષની છે, પરંતુ આ ઉંમરે પણ તે હોટનેસ અને ફિટનેસની દ્રષ્ટિએ સારી અભિનેત્રીઓને મારી નાખે છે. લાલ સાડીમાં મલાઈકા અરોરાનો લુક જોવા યોગ્ય છે.

કિયારા અડવાણી
કિયારા અડવાણી હિન્દી સિનેમાની એક શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રી છે. કિયારા અડવાણીને ફિલ્મ ‘કબીર સિંઘ’ તરફથી ખૂબ પ્રશંસા મળી, ત્યારબાદ તે બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે. લાલ સાડીમાં કિયારા અડવાણી ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.

આલિયા ભટ્ટ
બોલીવુડ અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટ આ યાદીમાં એક શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીઓ છે. તે એક પછી એક અનેક ફિલ્મો કરી રહી છે. તમે લોકો આલિયા ભટ્ટની આ તસવીર જોઈ રહ્યા હોવ, આ તસવીરમાં આલિયા ભટ્ટ ખૂબ જ સુંદર અને સુંદર લાગી રહી છે.

કૃતિ સનન
લાલ સાડીમાં કૃતિ સનનની સુંદરતાનો કોઈ જવાબ નથી. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે હાઉસફુલ 4 ના પ્રમોશન દરમિયાન કૃતિ સેનોને લાલ સાડી પહેરી હતી.

કાજોલ
અભિનેત્રી કાજોલ બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં એક કરતા વધારે ફિલ્મોમાં કામ કરી ચૂકી છે અને તમામ પ્રેક્ષકો તેની અભિનયની સાથે સાથે તેની સુંદરતાના વખાણ કરે છે. કાજલ સુંદર લાલ સાડી ક્લિક્સના કારણે હેડલાઇન્સમાં રહી છે. જેમ તમે લોકો આ તસવીરમાં જોઈ શકો છો, આમાં કાજોલ ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.

મૌની રોય
મૌની રોય ટીવી અને ફિલ્મ ઉદ્યોગની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે. તે દેવન કે દેવ મહાદેવમાં નાગીન શિવાન્યા અને સતીના અભિનય માટે ટીવી દુનિયામાં જાણીતી છે. મૌની રોયની સ્ટાઇલ અને લુક હંમેશા ચાહકોને ક્રેઝી બનાવે છે. ઘરે ઘરે નાગિન તરીકે જાણીતી અભિનેત્રી મૌની રોય લાલ સાડીમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.

શિલ્પા શેટ્ટી
શિલ્પા શેટ્ટીએ હિન્દી સિનેમાની ઘણી શ્રેષ્ઠ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. તેની ઉત્કૃષ્ટ અભિનયને કારણે તેણે ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સારું નામ કમાવ્યું છે. આ તસવીરમાં શિલ્પા શેટ્ટી ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. તેણે પલ્લવી જયપુરની ખૂબસૂરત લાલ સાડી પહેરી હતી અને સ્લીવ્ઝવાળા તેનું બ્લાઉઝ ખૂબસૂરત લાગ્યું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *