વર્ષો પછી કાજોલનો ખુલાસો, ફિલ્મોમાં ગોવિંદા સાથે કામ ન કરવા પાછળનું કારણ

કાજોલનું નામ પણ 90 ના દાયકાની શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીઓમાંથી આવે છે. કાજોલ બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીની ઘણી શ્રેષ્ઠ ફિલ્મોમાં અભિનય કરી ચુકી છે અને તેણે જે પાત્ર ભજવ્યું તે લોકોએ ખૂબ વખાણ્યું હતું. કાજોલ તેની ફિલ્મ સફરમાં અત્યાર સુધી મોટા કલાકારો સાથે કામ કરી ચૂકી છે. બોલિવૂડની બબલી અભિનેત્રી કાજોલ લાંબા સમયથી દર્શકોનું મનોરંજન કરે છે. તે હજી પણ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં સક્રિય છે અને પ્રેક્ષકોને પણ તેની અભિનય ખૂબ પસંદ છે.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કાજોલ તેની ફિલ્મી કરિયરમાં ઘણા સ્ટાર્સ સાથે કામ કરી ચૂકી છે. તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં જ તેની ફિલ્મ ‘ત્રિભંગા’ રિલીઝ થઈ હતી, જેની અંદર તેનું કામ દર્શકોને ખૂબ પસંદ આવ્યું હતું. ભલે કાજોલ બોલિવૂડ સ્ટાર્સ સાથે કામ કરી ચૂકી હોય, પરંતુ તેણે આજ સુધી ગોવિંદા સાથે કામ કર્યું નથી. આવું કેમ થયું? આ અંગે તાજેતરના ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કાજોલે ગોવિંદા સાથે કામ ન કરવા પાછળનું કારણ જણાવ્યું છે.

જ્યારે કાજોલને પૂછવામાં આવ્યું કે તે ગોવિંદા સાથે કેમ કામ નથી કરતી, ત્યારે કાજોલે જવાબ આપ્યો કે “અમે” જંગલી “નામની એક ફિલ્મ શરૂ કરી હતી, જે નિર્દેશક રાહુલ રાવૈલ બનાવવા જઇ રહ્યા છે. મેં આ ફિલ્મ માટે ફોટોશૂટ પણ કર્યુ હતું પરંતુ તે શરૂ થાય તે પહેલા જ તે બંધ થઈ ગયું હતું. ”

હિન્દી ફિલ્મ અભિનેત્રી કાજોલે વધુમાં કહ્યું કે, અમે ફોટોશૂટ સિવાય ફિલ્મનું કોઈ શૂટિંગ કર્યું નથી. પરંતુ હું કહેવા માંગુ છું કે ગોવિંદા એક મહાન અભિનેતા છે. મેં હંમેશાં કહ્યું છે કે લોકોને હસાવવું ખૂબ મુશ્કેલ છે અને ગોવિંદા તે ખૂબ સારી રીતે કરી શકે છે. ” આ પછી, જ્યારે કાજોલને ભવિષ્યમાં ગોવિંદા સાથે કામ કરવા વિશે એક સવાલ પૂછવામાં આવ્યો હતો, ત્યારે કાજોલે કહ્યું હતું કે, “ભવિષ્યની જાણકારી નથી, પરંતુ ગોવિંદા એક અદભૂત અભિનેતા છે. જો કંઈક સારું થાય છે, તો અમે ચોક્કસ મળીને કામ કરીશું. ”

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે કાજલે ફક્ત 16 વર્ષની વયે તેની ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. તેણે બોલિવૂડની ફિલ્મ “બેખુદી” થી ડેબ્યૂ કર્યું હતું પરંતુ આ ફિલ્મ કંઇક ખાસ કરી શકી નહીં પરંતુ આ ફિલ્મમાં તેની અભિનય ખૂબ પસંદ આવી. જે બાદ તેની પાસે ફિલ્મોની લાઇન લાગી. શાહરૂખ ખાન, સલમાન ખાન અને અજય દેવગન સાથે કાજલની જોડી સારી પસંદ આવી હતી.

જો આપણે ગોવિંદાની વાત કરીએ તો ગોવિંદાની જોડી કરિશ્મા કપૂર અને રવિના ટંડન સાથે ખૂબ જ નક્કર હતી. ગોવિંદાએ આ બંને અભિનેત્રીઓ સાથે બોલિવૂડમાં ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો કરી છે પરંતુ હવે ગોવિંદા ફિલ્મોમાં ભાગ્યે જ જોવા મળે છે પરંતુ કાજોલ હજી પણ ફિલ્મોમાં સક્રિય છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ફિલ્મ અભિનેત્રી કાજોલ તાજેતરમાં જ રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘ત્રિભંગા’ માં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મમાં તેણે અનુરાધા આપ્ટેનું પાત્ર ભજવ્યું હતું. આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન અભિનેત્રી રેણુકા શહાણેએ કર્યું છે, જ્યારે નિર્માતા ખુદ અજય દેવગન છે. લોકો આ ફિલ્મમાં કાજોલના કામની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *