ભોજપુરી સિનેમાના આ કલાકારો પાસે ક્યારેય ખાવા માટે પૈસા નહોતા, હવે તેઓ વૈભવી જીવન જીવે છે

હિન્દી ફિલ્મ જગતમાં એકથી વધુ સ્ટાર્સ છે અને તેમની ફેન ફોલોઇંગ પણ ઘણી વધારે છે, પરંતુ ભોજપુરી સિનેમા પણ આજકાલ બોલીવુડમાં સ્પર્ધા આપવા તરફ આગળ વધી રહી છે. આ ઉદ્યોગ સાથે સંકળાયેલ સ્ટાર્સની ફેન ફોલોઇંગ પણ આકાશને સ્પર્શી રહી છે. આપણે બધા જાણીએ છીએ તેમ, ભોજપુરી ગીતો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા છે. મોટાભાગના લોકો ભોજપુરી ગીતો સાંભળવાનું પસંદ કરે છે.

ભોજપુરી સિનેમાના આવા ઘણા કલાકારો છે જે સતત ઉંચાઈને સ્પર્શી રહ્યા છે. વર્તમાન સમયમાં, આ ઉદ્યોગના તારાઓએ ઘણું બધુ પ્રાપ્ત કર્યું છે, પરંતુ તેમની સફળતા પાછળ તેમની મહેનત અને વર્ષોનો સંઘર્ષ છે. આજે ભોજપુરી સિનેમા સ્ટાર્સ તેમની મહેનતના આધારે કરોડોમાં રમી રહ્યા છે.

ભોજપુરી કલાકારોની જિંદગીમાં એક સમય એવો હતો જ્યારે તેમની પાસે ખાવા માટે પણ પૈસા નહોતા, પરંતુ આજના સમયમાં કાર બંગલામાં તેમની પાસે બધું છે. આજે અમે તમને તમારા કેટલાક મનપસંદ ભોજપુરી તારાઓની જીવનશૈલી વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ.

પવનસિંહ
ભોજપુરી ગાયક અને ભોજપુરી પાવરસ્ટાર પવનસિંહ કોણ નથી જાણતું. તેને કોઈના પરિચયની જરૂર નથી. તેણે પોતાના જીવનમાં ઘણા ઉતાર-ચડાવ જોયા છે, પરંતુ દરેક મુશ્કેલ પરિસ્થિતિમાંથી બહાર નીકળ્યા પછી તે પોતાના જીવનમાં આગળ વધ્યો અને વર્તમાન સમયમાં તેણે સારું નામ કમાવ્યું છે. ‘લોલીપોપ લગેલુ’ ગીતથી રાતોરાત સુપરસ્ટાર બનેલા પવનસિંહનું જીવન હંમેશાં ચર્ચાનો વિષય બન્યું છે. પાવર એક્ટર હોવા ઉપરાંત, તે એક પ્રખ્યાત ગાયક પણ માનવામાં આવે છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે પવનસિંહ મુંબઇમાં રહે છે અને તેને બાઇકનો ખૂબ શોખ છે. તેમની પાસે ઘણા લક્ઝરી વાહનો છે, પવનસિંહ ખૂબ જ વૈભવી જીવન જીવી રહ્યા છે.

નિરુહવા
ભોજપુરી ઉદ્યોગના જાણીતા અભિનેતા નીરહુઆ લાખો દર્શકોના દિલ પર રાજ કરે છે. આખું વિશ્વ તેમને નિરુહાનું તરીકે ઓળખે છે પરંતુ તેનું અસલી નામ દિનેશ લાલ યાદવ છે. તેની અભિનયના આધારે તેણે ફિલ્મોમાં એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. દિનેશ લાલ યાદવ ઉર્ફ નિરહુઆ એક મહાન અભિનેતા જ નહીં પરંતુ એક અદભૂત ગાયક પણ છે. તેણે લોકોને તેની ગાયકીના દિવાના બનાવ્યા છે.

આપ બધાએ નિહુઆને ભોજપુરી ફિલ્મોમાં આમ્રપાલી દુબેને રોમાંસ કરતા જોયા હશે, પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં તેની પત્ની કોઈ અન્ય છે. નિરહુઆએ તેમના જીવનમાં સફળતા મેળવવા માટે ખૂબ જ મહેનત કરી છે. એક સમયે તેમના જીવનમાં એવું હતું કે તેઓ પાઇથી મોહિત થઈ ગયા હતા પરંતુ હવે તેઓ ખૂબ વૈભવી જીવન જીવી રહ્યા છે. તેમની પાસે ઘણા લક્ઝરી વાહનો છે અને તેમની પાસે લક્ઝુરિયસ બંગલો પણ છે.

ઘેસરી લાલ યાદવ
ભોજપુરી ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીના સુપરસ્ટાર ઘેસરી લાલ યાદવ ખૂબ જ ગરીબ પરિવાર સાથે સંબંધ ધરાવે છે. ઘેસરી લાલ યાદવ છપરાના છે. ભોજપુરી ફિલ્મ ઉદ્યોગ સુધી પહોંચવા માટે ઘેસરી લાલ યાદવે ઘણી મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડ્યો છે. ભારે જહેમત બાદ તેમને ભોજપુરી ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં જવાની તક મળી. આપને જણાવી દઈએ કે ઘેસરી લાલ તેની પત્ની સાથે દિલ્હીમાં લિટ્ટી ચોખાની દુકાન ઉભી કરતા હતા, પરંતુ હવે તે એક ફિલ્મમાં કામ કરવા બદલ લાખો રૂપિયા વસૂલ કરે છે. ખેસારી લાલ યાદવના પટના અને મુંબઇમાં લક્ઝુરિયસ મકાનો છે. તે ખૂબ જ આશ્ચર્યજનક રીતે પોતાનું જીવન જીવી રહ્યું છે.

રવિ કિશન
વર્તમાન સમયમાં ભારતીય અભિનેતા રવિ કિશનને બધા જ જાણે છે. તેણે હિન્દી અને ભોજપુરી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. રવિ કિશન ભોજપુરીના ખૂબ સારા કલાકાર છે. રવિ કિશન પોતાની મહેનત અને મહેનતને કારણે ખૂબ સારી ઓળખ બનાવી ચૂક્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે રવિ કિશન જ્યારે મુંબઇ આવ્યો હતો, તે દરમિયાન તેની પાસે બસમાં ચાલવા પણ પૈસા નહોતા, પરંતુ આજના સમયમાં તેની પાસે ઘણાં મોંઘા વાહનો છે. રવિ કિશન પાસે BMW, .ડી સહિતના ઘણા વાહનો છે. હવે તે વૈભવી જીવન જીવી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *