શોર્ટ ડ્રેસ ને પણ બહુ બખૂબી ના સાથે કેરી કરે છે અજય દેવગણ ની લાડલી દીકરી ન્યાસા, દેખો ફોટા

બોલીવુડ માં સ્ટાર કીડ નો જલવા દરેક દિવસે મીડિયા ના દ્વારા દેખવા મળે છે. પાછળ ના દિવસો કરિશ્મા કપૂર ની દીકરી સમાયરા ના વિષે ખબરો ઉડી જેમાં તે પોતાની ડ્રેસઅપ સેન્સ માટે ચર્ચા માં રહી. હવે ખબર છે કે અજય દેવગણ અને કાજોલ ની દીકરી ન્યાસા દેવગણ ને શોર્ટ્સ પહેરવાનો કેટલો શોખ છે.

તે હંમેશા પોતાના માતા પિતા અથવા ફેમીલી મેમ્બર્સ ના સાથે ક્યાંક ને ક્યાંક સ્પોટ થઇ જાય છે અને દરેક વખત તેમનો લુક કંઇક અલગ જ નજર આવે છે બસ કોમન તેમની શોર્ટ ડ્રેસ જ હોય છે.

શોર્ટ ડ્રેસ પસંદ કરે છે ન્યાસા દેવગણ

બોલીવુડ ના સિંઘમ અજય દેવગણ ની દીકરી ન્યાસા હંમેશા પોતાની ડ્રેસ ના કારણે ચર્ચા નું કારણ બની જાય છે. તેના પાછળ નું કારણ તેમના શોર્ટ કપડા હોય છે અને વું પહેલા પણ થયું છે જ્યારે તેમને સોશિયલ મીડિયા પર બહુ નાના કપડા પહેરવા પર ટ્રોલ કરવામાં આવે છે.

પરંતુ અજય દેવગણ અને કાજોલ ની આ સ્ટ્રોંગ દીકરી એ બધાની આ બકવાસ ની પરવાહ કર્યા વગર પોતાની ફેવરેટ શોર્ટ આઉટફીટસ ને પહેરવાનું ના છોડ્યું. એક ઈન્ટરવ્યું માં અજય એ બહુ જ મજબુતી ના સાથે પોતાની વાત રાખતા કહ્યું હતું કે તેમની દીકરી નું ફેશન સેન્સ સારું છે અને તે જે ઈચ્છે પહેરી શકે છે.

તેને કોન્ફિડેન્સ અને એલીગેન્સ છે જેના સહતે પોતાના ડ્રેસ ને તે કેરી કરે છે. તેના પહેરવેશ ને લઈને અજય ને કોઈ પરેશાન નથી. ન્યાસા ને એવા ટોપ અને ડ્રેસીસ વધારે પસંદ છે જેમાં ડીપ ફ્રેંટ નેકલાઈન ડીઝાઇન હોય છે અને આ પ્રકારના આઉટફીટસ માં તેમને ઘણી વખત દેખવામાં આવી ચુક્યા છે.

ઘણી વખત તો ન્યાસા ને ડેનીમ શોર્ટ્સ માં પણ સ્પોટ કરવામાં આવે છે અને તેમની દરેક સ્ટાઈલ પહેંલા થી બિલકુલ અલગ રહે છે. તેમની આ સ્ટાઈલ દેખાય છે કે આ સ્ટારકીડ ને ડેનીમ શોર્ટ ડ્રેસ નું કેટલું સારું સેન્સ છે અને તેમના પાસે કેટલું કલેક્શન છે.

20 એપ્રિલ, 2003 એ મુંબઈ માં જન્મેલ ન્યાસા ને શોર્ટ્સ પહેરવામાં કોઈ હેજીટેશન નથી હોતી, જ્યારે ઘણી એક્ટ્રેસેસ તેમને પહેરવામાં અનકમ્ફર્ટેબલ અનુભવ કરે છે. ન્યાસા જે પ્રકારે પોતાની આ શોર્ટ્સ ને કેરી કરે છે તેમાં તેમનો કોન્ફીડેંટ તેમના ફેસ પર દેખાય છે. કદાચ આ કારણ છે કે તેમના પિતા ને તેનાથી કોઈ પરેશાની નથી પરંતુ તે તક મળતા જ ન્યાસા ના આ કોન્ફીડેંટ ની પ્રશંસા જ કરે છે.

તેમ તો માનવું તો પડશે કે ન્યાસા શોર્ટ ડ્રેસ પહેરવાનું ખુબ પસંદ કરે છે અને તેમનું કલેક્શન હંમેશા ડીઝાઇનર જ હોય છે. તે જ્યારે પણ આ પ્રકારના આઉટફીટ પહેરે છે તો તેમનો લુક ઘણું એટ્રેક્ટિવ અને સ્ટાઈલીશ લાગે છે. થોડાક દિવસો પહેલા ન્યાસા ને એરપોર્ટ પર સ્પોટ કરવામાં આવ્યું હતું અને તેમનો લુક ઘણી ચર્ચા નો વિષય બની ગયો હતો. ન્યાસા પોતાની માં કાજોલ અને પિતા અજય ના સાથે પણ તે શોર્ટ્સ માં નજર આવી ચુકી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *