કપિલ શર્મા ના સાથે મસ્તી કરતા નજર આવ્યા રામાયણ સીરીયલ ના રામ લક્ષ્મણ અને સીતા, અત્યારે દેખાય છે આવા

આજકાલ સોની ટીવી પર દરેક વિકેન્ડ પર કપિલ શર્મા શો નું પ્રસારણ કરવામાં આવી રહ્યું છે. કપિલ શર્મા શો માં દરેક અઠવાડિયે અલગ અલગ સેલીબ્રીટીજ આવતા રહે છે. જે આ શો માં આવીને બહુ ધમાલ મસ્તી કરે છે, પણ આ વખતે “દ કપિલ શર્મા” શો માં જે મહેમાન નજર આવવાના છે તે બહુ જ ખાસ છે.

એક સમય માં તેમને લોકો ના દિલો માં પોતાની એક ખાસ જગ્યા બનાવી હતી. આ વખતે “દ કપિલ શર્મા શો” માં અરુણ ગોવિલ, દીપિકા ચીખલીયા અને સુનીલ લહરી આવવાના છે. તેથી આજકાલ “દ કપિલ શર્મા શો” નો એક પ્રોમો સોશિયલ મીડિયા પર બહુ તેજી થી ની સાથે વાયરલ થઇ રહ્યો છે.

જેવી જ અરુણ ગોવિલ નું નામ લેવામાં આવે છે તેમ તો જ બધા લોકો ના મન માં ઐતિહાસિક ધારાવાહિક રામાયણ ની છબી ઉભરવા લાગે છે. દુરદર્શન પર પ્રસારિત થવા વાળા રામાનંદ નિર્દેશિત ધારાવાહિક “રામાયણ” માં અરુણ ગોવિલ એ શ્રીરામ નો કિરદાર નિભાવ્યો હતો. શ્રીરામ ના કિરદાર ને નિભાવ્યા પછી અરુણ ગોવિલ ઘર ઘર માં મશહુર થઇ ગયા હતા.

કપિલ શર્મા એ આ વાત થી જોડાયેલ મજાકિયા અંદાજ માં તેમનાથી બહુ બધી વાતચીત કરી. જે સોશિયલ મીડિયા પર લોકો ને બહુ પસંદ આવી રહી છે. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલ વિડીયો માં તમે દેખી શકો છો કે કપિલ શર્મા અરુણ ગોવિલ ના રામાયણ ના એક્સપીરીયંસ ના વિષે વાત કરી રહ્યા છીએ.

કપિલ શર્મા અરુણ ગોવિલ થી એક સવાલ પૂછે છે “તમે લોકો જ્યાં પણ જતા હતા ત્યાં પર લોકો ને એવું લાગતું હતું કે સાચે શ્રીરામ આવી ગયા છે અને લોકો તમારી જ આરતી કરવા લાગતા હતા, તો સર ક્યારેક ને ક્યારેક તો તમારા મગજ માં એવું આવતું હશે કે આપણે આ ભગવાન છીએ.

એટલું જ નહિ તેના પછી કપિલ શર્મા અરુણ ગોવિલ થી કહે છે “હું તમારા થી બીજી વખત મળી રહ્યો છું, તેનાથી પહેલા જ્યારે હું તમારા થી મળ્યો હતો તે મુલાકાત તમને યાદ નહિ હોય.” કપિલ શર્મા આગળ કહે છે “જે બસ એરપોર્ટ પર તમને તમારા એરક્રાફ્ટ સુધી લઈને જાય છે હું પણ તે બસ માં બેસેલ હતો. અચાનક ત્યાં અરુણ જી આવ્યા તો હું એટલો પ્રભાવિત થઇ ગયો કે મને લાગ્યુ પ્રભુ આવી ગયા અને હું પોતાની જગ્યા થી ઉભો થઇ ગયો.”

કપિલ શર્મા અરુણ ગોવિલ પછી ‘રામાયણ’ થી જોડાયેલ એક બીજા કિરદાર દારા ના વિષે વાત કરતા કહે છે કે પંજાબી લોકો ની ઈંગ્લીશ બહુ સારી હોય છે, પણ તેમને હિન્દી બોલવાનું નથી આવડતું. તેના પછી રામાયણ માં લક્ષ્મી ની ભૂમિકા નિભાવવા વાળા સુનીલ લહરી એ કપિલ ને જવાબ આપ્યો, “સર રામાયણ પછી જ લોકો ને પહેલી વખત ખબર પડી હતી કે હનુમાનજી પંજાબી હતા.” કપિલ શર્મા શો માં ધારાવાહિક ‘રામાયણ’ માં ‘સીતા’ ની ભૂમિકા નિભાવવા વાળી દીપિકા એ પણ જણાવ્યું કે તે સમયે કોઈ પણ તેમને દેખીને હેલો અથવા હાય નહોતું કહેતું. પરંતુ લોકો તેમને સાચે સીતાજી સમજતા હતા અને તેમને સીતા માં કહીને બોલાવતા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *