આ એક્ટ્રેસના કારણે રાજેશ ખન્નાને મારવા આવ્યો હતો સંજય દત્ત, તેના કાકા પણ આ હરકતથી ગુસ્સે થયા, જાણો કારણ

બોલિવૂડના પહેલા સુપરસ્ટાર રાજેશ ખન્નાએ પોતાની એક્ટિંગથી ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનું નામ બનાવ્યું છે. રાજેશ ખન્નાએ ‘આખરી ખત’થી હિન્દી ફિલ્મ જગતમાં ડેબ્યૂ કર્યું હતું. પરંતુ ફિલ્મી દુનિયામાં તેમને ખરી ઓળખ આરાધના ફિલ્મથી મળી હતી.

આ ફિલ્મમાં તેના કામની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. રાજેશ ખન્ના એવા અભિનેતા છે જેના પર છોકરીઓ પોતાનું જીવન પસાર કરતી હતી. ડિમ્પલ કાપડિયા ઉપરાંત રાજેશ ખન્નાનું નામ અભિનેત્રી ટીના મુનીમ સાથે પણ જોડાયું હતું. રિપોર્ટ્સ અનુસાર, તે તેની સાથે રિલેશનશિપમાં છે.

ટીના મુનીમના રાજેશ ખન્ના સાથેના સંબંધોના સમાચારથી સંજય દત્ત પણ નારાજ હતો. તેને રાજેશ ખન્ના પર એટલો ગુસ્સો આવ્યો કે મહેબૂબ તેને મારવા સ્ટુડિયો પહોંચી ગયો. આ વાતનો ખુલાસો સંજય દત્તે પોતાની બાયોગ્રાફીમાં કર્યો છે.

સંજય દત્તે પોતાના પુસ્તક ‘સંજય દત્ત- ધ અનટોલ્ડ સ્ટોરી ઑફ બૉલીવુડના બૅડ બૉય’માં સંજય દત્તે પોતાની બાયોગ્રાફીમાં કહ્યું છે કે ફિલ્મ ‘રોકી’ના શૂટિંગ દરમિયાન તેની મુલાકાત ટીના મુનીમ સાથે થઈ હતી. સાથે પ્રેમમાં પડ્યો હતો.

પરંતુ આ દરમિયાન ડ્રગ્સની લત જેવા વિવાદોને કારણે ટીના મુનીમે એક્ટર સંજય દત્ત સાથે બ્રેકઅપ કરી લીધું હતું. તે જ સમયે, રાજેશ ખન્ના સાથે ટીના મુનીમની ફિલ્મ ‘સૌતન’ રિલીઝ થઈ હતી. લોકોને તેમની જોડી ખૂબ પસંદ આવી હતી.

બંનેની જોડીને દર્શકોએ એટલી પસંદ કરી કે તેમના સંબંધોના સમાચાર આવવા લાગ્યા. તેમના સંબંધોના સમાચાર સાંભળીને સંજય દત્ત ખૂબ જ પરેશાન હતો. ટીના મુનીમ વિશે તેની બાયોગ્રાફીમાં આ વાતનું વર્ણન કરતાં સંજયે કહ્યું, “આખી દુનિયા જાણે છે કે તે બધાને મૂર્ખ બનાવી રહ્યો છે. પરંતુ મેં અંધ માણસની જેમ કામ કર્યું અને તેનો બચાવ પણ કર્યો.

સંજય દત્તે પોતાની બાયોગ્રાફીમાં કહ્યું છે કે જ્યારે ટીના સાથેના સંબંધોનો અંત આવ્યો ત્યારે તેનું નામ રાજેશ ખન્ના સાથે જોડાવા લાગ્યું. મને લાગ્યું કે મારો ઉપયોગ કરવામાં આવી રહ્યો છે અને દરેક મારી સામે હસતા હતા. સંજય દત્તે ખુલાસો કર્યો કે આ પછી અભિનેતાએ રાજેશ ખન્નાને હરાવવાનું નક્કી કર્યું. તે સમયે ચાચા મહેબૂબ સ્ટુડિયોમાં શૂટિંગ કરી રહ્યા હતા.

સંજય દત્તે વધુમાં કહ્યું હતું કે, ‘મને ખબર નથી કે જ્યારે ટીના મુનીમે મને છોડી દીધો ત્યારે મારી સાથે શું થયું. હું માત્ર ગુસ્સે હતો. હું આ બધી બાબતો સહન કરી શક્યો નહીં. તેણે મને છોડી દીધો, હું તેને જરાય સહન કરી શક્યો નહીં. મેં શપથ લીધા કે હું તેમને મારી નાખીશ. તે ખુરશી પર બેઠો હતો અને હું મહેબૂબ સ્ટુડિયો પહોંચ્યો. હું ખુરશી લઈને તેની સામે બેઠો. હું સતત તેમની સામે જોતો હતો. રાજેશ ખન્ના પણ મારું વર્તન જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *