બોલિવૂડના આ 5 સ્ટાર્સની દીકરીની તસવીરો સામે નથી આવતી, પરંતુ તે અદભૂત સુંદર છે, તમે જ જુઓ

જો કે બોલિવૂડ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી પર સમયાંતરે નેપોટિઝમનો આરોપ લાગ્યો છે, પરંતુ એ વાત સાચી છે કે ઈન્ડસ્ટ્રી પર હંમેશા સ્ટાર કિડ્સનો દબદબો રહ્યો છે. હા, મોટાભાગના સ્ટાર્સ તેમના બાળકોને ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં આવવા માટે વધુ સારું પ્લેટફોર્મ આપવા માટે કંઈ કરતા નથી.

જે ઘણીવાર મીડિયાની હેડલાઈન્સ પણ મેળવે છે. એટલું જ નહીં, બોલિવૂડના આ સ્ટાર કિડ્સ હંમેશા મીડિયાની હેડલાઈન્સમાં રહે છે અને આજકાલ ઘણા સ્ટાર કિડ્સ પણ બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરી રહ્યા છે અને ફેન્સ પણ તેમને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે, જેમાં સારા અલી ખાન, જ્હાનવી કપૂર, અનન્યા પાંડે વગેરે સ્ટાર કિડ્સ છે. પણ સમાવેશ થાય છે.

પરંતુ આજે અમે તમને એવા સ્ટાર્સની દીકરીઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેઓ લાઈમલાઈટથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે અને તેમના વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે, પરંતુ તેઓ દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે અને કદાચ આવનારા દિવસોમાં પણ તે બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરશે. અને મોટા સ્ટાર બનવા માટે તમને જણાવી દઈએ કે આ સ્ટારની દીકરીઓ આ લિસ્ટમાં સામેલ છે.

શનાયા કપૂરઃ આ યાદીમાં પહેલું નામ કોનું છે. તે બોલિવૂડના જાણીતા અભિનેતા સંજય કપૂરની પુત્રી શનાયા કપૂર છે અને શનાયા ભાગ્યે જ મીડિયા સામે જોવા મળે છે, પરંતુ શનાયા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને તેની સુંદર તસવીરો ફેન્સ સાથે શેર કરે છે. જે ખૂબ વાયરલ પણ છે અને શનાયા દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે.

શનાયા બોલિવૂડમાં પોતાનું કરિયર બનાવવા માટે તૈયાર છે અને તે ટૂંક સમયમાં બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા જઈ રહી છે. એટલું જ નહીં, તમને જણાવી દઈએ કે શનાયા કપૂરના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર 6 લાખથી વધુ ફોલોઅર્સ છે.

દિશા ચક્રવર્તીઃ તમને જણાવી દઈએ કે આ લિસ્ટમાં બોલિવૂડના દિગ્ગજ અભિનેતા મિથુન ચક્રવર્તીની દીકરી દિશા ચક્રવર્તીનું નામ પણ સામેલ છે અને દિશા વિશે જણાવીએ કે તે મિથુનની અસલી દીકરી નથી. મિથુન તેને રસ્તા પરથી ઉપાડી લે છે, પરંતુ તેમ છતાં મિથુન અને તેની પત્ની યોગિતા બાલી દિશાના ચક્રવર્તીને તેમની અસલી દીકરી કરતાં વધુ માને છે અને મિથુન ચક્રવર્તીનો આખો પરિવાર દિશાને ખૂબ પ્રેમ કરે છે.

તે જ સમયે, દિશા ચક્રવર્તી પણ મીડિયાની સામે વધુ જોવા મળતી નથી, પરંતુ દિશા ચક્રવર્તી દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે અને જો તે બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરે છે તો તે ચોક્કસપણે એક ખૂબ જ સફળ અભિનેત્રી બની શકે છે.

સના પંચોલીઃ સના પંચોલી બોલિવૂડના પ્રખ્યાત અભિનેતા આદિત્ય પંચોલીની પુત્રી છે. સના મીડિયા અને લાઇમલાઇટથી પણ દૂર રહે છે. તમને જણાવી દઈએ કે સના સુંદરતાના મામલામાં કોઈ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી. સના પણ બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરવાની તૈયારી કરી રહી છે અને ટૂંક સમયમાં તે એક ફિલ્મમાં જોવા મળી શકે છે.

ટીના આહુજાઃ ટીના આહુજાનું નામ પણ આ લિસ્ટમાં સામેલ છે અને ટીના બોલિવૂડના નંબર વન એક્ટર ગોવિંદાની લાડકી દીકરી છે. તમને જણાવી દઈએ કે ટીના પણ પોતાને લાઈમલાઈટથી દૂર રાખવાનું પસંદ કરે છે. જો કે ટીના દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે અને ઘણીવાર ટીના તેના માતા-પિતા સાથે પાર્ટી કે ફંક્શનમાં જોવા મળે છે અને એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ટીના જલ્દી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા જઈ રહી છે.

ન્યાસા દેવગનઃ અજય દેવગનની લોકપ્રિયતાથી આપણે બધા પરિચિત છીએ. ન્યાસા દેવગન અજય દેવગન અને કાજોલની પુત્રી છે અને ન્યાસા પણ દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ન્યાસા ટૂંક સમયમાં બોલિવૂડ ફિલ્મથી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ડેબ્યૂ કરશે. જો કે અજય દેવગન હંમેશા આ વાતને નકારે છે, પરંતુ કાજોલે ક્યારેય સ્પષ્ટ કર્યું નથી કે તેની પુત્રી બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ નહીં કરે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *