ઈમરાન હાશ્મીની આ એક્ટ્રેસે સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી બિકીનીમાં તસવીરો, જુઓ હસીનાનો આ બોલ્ડ લુક

બ્લેક બિકીનીમાં લોકોએ માની લીધું હતું કે જો તે કાગળ પર હોત તો તસવીરો ફાટી ગઈ હોત.’જન્નત’ ફિલ્મથી બોલિવૂડમાં પોતાનું નામ બનાવનારી અભિનેત્રી સોનલ ચૌહાણે વર્ષ 2022ની પહેલી તસવીર શેર કરી છે. નવા વર્ષનો દિવસ. બોલિવૂડની ફિલ્મોથી લઈને સાઉથની ફિલ્મો સુધી દરેક બાબતમાં પોતાની ફલેર દેખાડનાર સોનલ ચૌહાણ આ તસવીરને લઈને સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલ છે.

અભિનેત્રીનો ખૂબસૂરત લુક જોયા બાદ તેના ચાહકોનો દિવસ ઉડી ગયો છે. તસવીરમાં સોનલ ચૌહાણ બીચ પર બેઠેલી જોવા મળી રહી છે. સોનલ ચૌહાણ બિકીનીમાં બેસી સૂર્યપ્રકાશની મજા લેતી જોવા મળી રહી છે. બ્લેક બિકીનીમાં અભિનેત્રીને જોઈને તમે પણ તેના પર નજર ફેરવી જશો. તસવીર શેર કરતાં તેણે લખ્યું કે હું એક નવી શરૂઆતનો જાદુ અપનાવી રહ્યો છું.

સોનલ ચૌહાણ બોલિવૂડથી દૂર રહે છે અને તેના સોશિયલ મીડિયા દ્વારા હેડલાઇન્સમાં રહે છે. સોનલ ચૌહાણે પોતાના કરિયરની શરૂઆત હિમેશ રેશમિયાની ફિલ્મ આપ કા સુરૂરથી કરી હતી. આ પછી તેણે ફિલ્મ ‘જન્નત’માં ઈમરાન હાશ્મી સાથે સ્ક્રીન શેર કરી હતી. આ ફિલ્મમાં સોનલ ચૌહાણ લીડ રોલમાં હતી. ‘જન્નત’માં ઈમરાન હાશ્મી અને સોનલ ચૌહાણની કેમેસ્ટ્રી લોકોને ગમી.આ ફિલ્મ સુપરહિટ થઈ અને સોનલ ચૌહાણને ઓળખ મળી.

‘જન્નત’ની સફળતા પછી એવું માનવામાં આવતું હતું કે તે બોલિવૂડમાં લાંબી ઇનિંગ્સ રમશે, પરંતુ એવું થયું નહીં. સોનલ ચૌહાણને બોલિવૂડમાં બહુ ફિલ્મો ન મળી એટલે તે સાઉથની ફિલ્મો તરફ વળ્યો. આશ્ચર્યની વાત એ છે કે ઘણી ફિલ્મો ન કરવા છતાં પણ સોનલ ચૌહાણની લોકપ્રિયતામાં કોઈ ઘટાડો થયો નથી. તે સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ દ્વારા ફેન્સ સાથે જોડાયેલી રહે છે. બોલિવૂડ અને સાઉથની ફિલ્મો સિવાય સોનલ ચૌહાણ વેબસીરીઝમાં પણ જોવા મળી છે.

થોડા સમય પહેલા શ્રીના પુત્ર અભિમન્યુ દાસાણી સાથેના તેના ભાગ્યશાળી અફેરની વાત સામે આવી હતી. સોનલને ફિલ્મો કરતાં વધુ મેગેઝીનમાં દર્શાવવામાં આવી છે. સોનલ પહેલીવાર હિમેશ રેશમિયાના આલ્બમ આપ કા સુરૂરમાં જોવા મળી હતી. સોનલ મિસ વર્લ્ડ ટુરિઝમ 2005 એવોર્ડથી સન્માનિત થનારી પ્રથમ ભારતીય છે. તેમને 2008માં સ્વર્ગ માટે ફિલ્મફેર એવોર્ડથી પણ સન્માનિત કરવામાં આવ્યા છે. આ પછી રેઈનબો, બુદ્ધ હોગા તેરા બાપ, પહેલ સિતારા અને 3D સહિત અન્ય ફિલ્મો આવી.

ઇમરાન હાશ્મીની ફિલ્મથી બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરનાર સોનલ ચૌહાણની પહેલી ફિલ્મ ‘જન્નત’ હિટ રહી હતી. સોનલની પહેલી હિટ ફિલ્મ જોઈને એવું લાગતું હતું કે સોનલ બી-ટાઉનમાં સારી અભિનેત્રી બનશે પણ એવું થયું નહીં. સોનલ ચૌહાણ અમિતાભ બચ્ચન સાથે કામ કરતી હોવા છતાં તે ફ્લોપ રહી હતી.

‘જન્નત’ની લોકપ્રિય અભિનેત્રી સોનલ ચૌહાણનો જન્મ 16 મે 1987ના રોજ આગ્રામાં થયો હતો. સોનલ ઉત્તર પ્રદેશના રાજપૂત શાહી પરિવારમાંથી આવે છે. સોનલનો ઉછેર દિલ્હીમાં થયો હતો, તેણે નોઈડાની દિલ્હી પબ્લિક સ્કૂલમાં અભ્યાસ કર્યો હતો અને બાદમાં દિલ્હીની ગાર્ગી કોલેજમાંથી ફિલોસોફીમાં સ્નાતક થયા હતા. સોનલ પત્રકાર બનવા માંગતી હતી.

સોનલ ચૌહાણ આજે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર કોઈ સેન્સેશનથી ઓછી નથી. સોનલ ઘણીવાર તેના ખૂબસૂરત અને મનમોહક અભિનયથી ચાહકોને મંત્રમુગ્ધ કરી દે છે. ફરી એકવાર સોનલે તેના બોલ્ડ અવતારથી ખળભળાટ મચાવી દીધો છે. સોનલ ચૌહાણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને સમયાંતરે પોતાની ગ્લેમરસ અને હોટ તસવીરો શેર કરતી રહે છે. વર્ષ 2008માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘જન્નત’નો સોનલ ચૌહાણનો હિટ લુક ઘણો પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. સોનલના સોશિયલ મીડિયા પર લાખો ચાહકો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *