એશા ગુપ્તાએ શેર કરી તેના બોયફ્રેન્ડને કિસ કરતી તસવીરો, જુઓ કેવી રીતે તે તેના બોયફ્રેન્ડને બધાની સામે બેશરમીથી વળગી રહી છે

બોલિવૂડની બોલ્ડ અને બ્યુટીફુલ એક્ટ્રેસ એશા ગુપ્તાની દરેક સ્ટાઇલ અને તમામ તસવીરો ચર્ચામાં રહે છે.

ન્યૂ યર સેલિબ્રેશનની બોલ્ડ અને રોમેન્ટિક તસવીરો ચર્ચામાં છે. ઈશાએ તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે નવા વર્ષનું સ્વાગત કર્યું. ઈશા ગુપ્તા તેના બોયફ્રેન્ડ મેન્યુઅલ કેમ્પોસ ગ્વાલરને રોમેન્ટિક રીતે ડેટ કરતી જોવા મળી રહી છે.એક તસવીરમાં ઈશા તેના બોયફ્રેન્ડની આંખોમાં પ્રેમ સાથે જોવા મળી રહી છે, જ્યારે બીજી તસવીરમાં તે તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે હોઠ બંધ કરતી જોવા મળી રહી છે.

તસવીરોમાં ઈશા અને તેનો બોયફ્રેન્ડ એકબીજાના પ્રેમમાં પડતા જોવા મળે છે. કપલ બંને ચાહકોને ગોલ આપી રહ્યું છે. તસ્વીરોમાં ઈશાએ ફરી એકવાર તેના ખૂબસૂરત લુકથી ચાહકોને પ્રભાવિત કર્યા છે. ઈશા બ્રાઉન ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે.

એશાએ ડીપ નેકલાઇન ડ્રેસ અને મેકઅપ સાથે પોતાનો લુક કમ્પ્લીટ કર્યો હતો. ઈશાનો ન્યૂ યર લૂક ખૂબ જ સુંદર હતો. એશા ગુપ્તાના નવા વર્ષની ઉજવણીની રોમેન્ટિક તસવીરો ચાહકોને ખૂબ જ પસંદ આવી રહી છે. અભિનેત્રીની આ તસવીરોને અત્યાર સુધીમાં લાખો લાઈક્સ મળી ચૂકી છે. ચાહકો ટિપ્પણી વિભાગમાં હૃદયની ઇમોજીસ સાથે દંપતી પર પ્રેમ વરસાવી રહ્યા છે અને તેમને નવા વર્ષની ખૂબ ખૂબ શુભેચ્છાઓ પાઠવી રહ્યા છે.

આ તસવીરો શેર કરતાં ઈશાએ કેપ્શનમાં લખ્યું- ‘2022 તમારું અને મારું છે.’ ફેન્સ તેની આ તસવીરો પર ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. એશા ગુપ્તા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. પોતાની સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ અને નિવેદનોને કારણે ચર્ચામાં રહેતી એશા ગુપ્તાએ તેના એક ઈન્ટરવ્યુમાં કાસ્ટિંગ કાઉચ વિશે નિવેદન આપ્યું હતું.

તેણે કહ્યું કે નિર્માતા સાથે સૂવાનો ઈન્કાર કરવાને કારણે તેને ફિલ્મમાંથી કાઢી મૂકવામાં આવ્યો હતો. તેણે પોતાની અભિનય કારકિર્દીની શરૂઆત ઈમરાન હાશ્મી સાથેની ફિલ્મ ‘જન્નત 2’થી કરી હતી. આ પછી તે ‘રુસ્તમ’, ‘પલટન’ અને ‘બાદશાહો’ જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળી.

એશા ગુપ્તાએ વર્ષ 2020માં સ્પેનિશ બિઝનેસમેન બોયફ્રેન્ડ મેન્યુઅલ કેમ્પોસ ગુલેર સાથેના તેના સંબંધોનો ખુલાસો કર્યો હતો અને તેની એક તસવીર શેર કરી હતી. નોંધનીય છે કે એશા ગુપ્તાએ પહેલીવાર ઓગસ્ટ 2019માં મેન્યુઅલ કેમ્પોસ ગુલેર સાથે તસવીરો શેર કરી હતી. એશા ગુપ્તા છેલ્લે 2019માં આવેલી ફિલ્મ વન ડે જસ્ટિસ ડિલિવરીમાં જોવા મળી હતી. હવે તે ‘દેશી મેજિક’ અને ‘હેરા ફેરી 3’માં જોવા મળશે.

એશા ગુપ્તાની સરખામણી ઘણીવાર હોલીવુડ અભિનેત્રી એન્જેલિના જોલી સાથે કરવામાં આવે છે. એન્જેલિના સાથેની તેની સરખામણી અંગે એશા ગુપ્તાએ એક ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું- સાચું કહું તો મેં આવું ક્યારેય જોયું નથી અને ન તો મને લાગે છે. મેં થોડા દિવસો પહેલા એક કોલાજ જોયો હતો, જેમાં અમારી તસવીરો હતી. એ સમયનો ફોટો જોઈને લાગતું હતું કે સારું થઈ જશે. મને હંમેશા લાગે છે કે હું મારી માતા જેવી દેખાઉં છું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *