રીના કપૂર પુત્ર ઝેહ અને બહેન કરિશ્મા સાથે પિતાના ઘરે પહોંચી, જુઓ વીડિયોમાં ઝેહની ક્યૂટનેસ..

નાનીએ પ્રેમથી કરીના કપૂરના પુત્રનો ગાલ ખેંચ્યો, માતાના ખોળામાં બેસીને કારની બારીમાંથી બહાર જોઈ રહી

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કરીના કપૂર ખાન અવારનવાર કોઈને કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. તેમની સાથે તેમના પુત્રો પણ તેમની ક્યુટનેસને લઈને ચર્ચામાં રહે છે.

તાજેતરમાં, કરીના નવા વર્ષની ઉજવણી કરી રહી હતી અને તેના પિતા રણધીર કપૂરના ઘરે પુત્ર જાહ અને બહેન કરિશ્મા કપૂર સાથે જોવા મળી હતી. નવા વર્ષની ઉજવણી દરમિયાન કરીના કપૂર અને કરિશ્મા કપૂરની માતા બબીતા કપૂર પણ જોવા મળી હતી.

નવા વર્ષમાં રણધીર કપૂર સાથે કરીના જાહને મળવા આવી હતી. તેમની સાથે તેમનો સૌથી નાનો પુત્ર જાહ અલી ખાન પણ હતો. જેનીની ક્યૂટનેસએ બધાના દિલ જીતી લીધા હતા. ફોટોગ્રાફર્સે જેહની ઘણી સુંદર તસવીરો ક્લિક કરી. જેણે પણ તેની તસવીરો ક્લિક થતી જોઈ તેને કેમેરામેન વારંવાર જોઈ રહ્યો હતો. તેની ઘણી તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

નાની બબીતા પણ કરીના, કરિશ્મા અને જહાંને મળવા નાના રણધીર કપૂરના ઘરે પહોંચી હતી. નાનાને મળ્યા પછી, જ્યારે જાહ માતા કરીના કપૂર સાથે કારમાંથી નીચે ઉતરી, ત્યારે નાની બબીતાએ પ્રેમથી તેનો ગાલ ખેંચ્યો. આટલું જ નહીં, જેહ તેની માતાના ખોળામાં બેસી ગયો અને લાંબા સમય સુધી બારીમાંથી નાનીને જોતો રહ્યો. જેહ નાનીના ખોળામાં બેઠેલા કેમેરામેનને વારંવાર જોતો રહ્યો.

દરમિયાન, કરીના કપૂરનો પુત્ર જાહ અલી ખાન હવે વધુ હેડલાઇન્સમાં જોવા મળી રહ્યો છે. જાહ ઘણીવાર નૈની અથવા તેની માતા સાથે મુંબઈના રસ્તાઓ પર ફરતા જોવા મળે છે. કરિશ્મા કપૂર, જે રણધીર કપૂરના ઘરે તેની બહેન કરીના કપૂરની લાંબા સમયથી રાહ જોઈ રહી હતી, તેણે બેબો તરફ જોયું, હાથ મિલાવ્યા અને પૂછ્યું કે આટલું મોડું કેમ થયું.

આ પ્રસંગે હાજર બબીતા કપૂરે પણ ફોટોગ્રાફર્સને પોઝ આપ્યા હતા. આ દરમિયાન બબીતાએ સેફ્ટી માસ્ક પહેર્યું હતું. બબીતા, કરિશ્મા કપૂર અને કરીના કપૂર મેકઅપ વગર જોવા મળી હતી.મા અને બંને દીકરીઓ કેઝ્યુઅલ લુકમાં હતી. ત્રણેય વાળ ખુલ્લા રાખતા. કરીના અને સૈફે સોહા અલી ખાન અને કુણાલ ખેમુ સાથે નવા વર્ષની ઉજવણી કરી હતી

જેની ઘણી તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી. આ દરમિયાન બેબો લાલ લૂકમાં જોવા મળી હતી.આપને જણાવી દઈએ કે કરીના કપૂરનો કોવિડ ટેસ્ટ ગયા મહિને જ પોઝિટિવ આવ્યો હતો. જે બાદ તેને બે અઠવાડિયા સુધી આઈસોલેશનમાં રહેવું પડ્યું હતું. કોરોનાને હરાવીને કરીના કપૂર ફરી એક વખત પોતાના સામાન્ય જીવનમાં પાછી આવી છે.

7 ડિસેમ્બરે કરીના કપૂર અને અમૃતા અરોરા અનિલ કપૂરની દીકરી રિયા કપૂરના ઘરે ડિનર માટે જોવા મળી હતી. જે બાદ તે કરણ જોહરના ઘરે ડિનર માટે પહોંચી હતી. જે બાદ 12 ડિસેમ્બરે તેનો કોવિડ ટેસ્ટ પોઝિટિવ આવ્યો હતો. જો આપણે કરીના કપૂરની આગામી ફિલ્મ વિશે વાત કરીએ તો તે છે લાલ સિંહ ચઢ્ઢા. આ ફિલ્મમાં તે આમિર ખાન સાથે જોવા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *