સલમાન માટે કેટરિનાએ પોતે જ પસંદ કરી ગર્લફ્રેન્ડ, આ એક્ટ્રેસને જોઈને સલમાને કહ્યું હા, જુઓ તમે પણ ફિદા થઈ જશો..

બોલિવૂડ અભિનેત્રી કેટરિના કૈફે ભૂતકાળમાં તેના બોયફ્રેન્ડ વિકી કૌશલ સાથે લગ્ન કર્યા છે. કેટનો એક્સ બોયફ્રેન્ડ સલમાન ખાન એકલો પડી ગયો છે પરંતુ હવે તમને જાણીને આનંદ થશે કે કેટ સલમાન ખાન માટે સુંદર છોકરી છે. સમજાયું અને કેટ વિચારે છે કે સલમાન તે છોકરી સાથે લગ્ન કરશે.

તમને જણાવી દઈએ કે, આ છોકરી બીજું કોઈ નહીં પણ હોલીવુડ અભિનેત્રી સામંથા લોકવુડ છે. ખરેખર, 27 સપ્ટેમ્બરે સલમાનનો 56મો જન્મદિવસ હતો. પાર્ટીમાં સ્ટાર્સ હાજર રહ્યા હતા. લેવામાં આવ્યુ. હેડલાઇન્સમાં અને જ્યારે ખબર પડી કે જો સલમાનની એક્સ ગર્લફ્રેન્ડ કેટરિના જહાં સામંથા સાથે જશે તો તે સલમાન માટે ખૂબ જ સારી લાઇફ પાર્ટનર સાબિત થશે.

અમે સાથે ખુશ રહીશું. કેટરિના ઈચ્છે છે કે સલમાન અને સામંથા જલ્દીથી જલ્દી લગ્ન કરીને સેટલ થઈ જાય, તેથી આ સુંદર અભિનેત્રીને પસંદ કરે છે જેના કારણે તેણે ઘણી લોકપ્રિયતા પણ મેળવી છે અને જાણવા મળે છે કે સલમાન છેલ્લા કેટલાક સમયથી સામંથાને ડેટ કરી રહ્યો છે.

સામંથાની ડેબ્યુ ફિલ્મ એટલી હિટ રહી હતી કે ત્યારથી લોકો સામન્થાને જાણવા લાગ્યા જેની કોઈને અપેક્ષા નહોતી. પરંતુ અચાનક તે દર્શકો તરફથી મળેલા પ્રેમને સમજી શકી નહીં, લોકો તેની પાસેથી ઘણી અપેક્ષા રાખવા લાગ્યા. જો કે સામંથા ખુશ હતી પરંતુ અલગ રીતે વિચાર્યું, તેણીને લાગ્યું કે તેણીની પ્રથમ ફિલ્મ રિલીઝ થયા પછી તે આ પ્રેમને લાયક નથી. પરંતુ સમન્થાએ ટૂંક સમયમાં તેના વિચારો છોડી દીધા.

આ બધા સમાચારો વચ્ચે, સામંથાનો એક થ્રોબેક ઇન્ટરવ્યુ છે જેમાં તે જણાવતી જોવા મળે છે કે તેના પતિ નાગા તેની મોટી ભૂલો હોવા છતાં તેને પ્રેમ કરે છે. એટલું જ નહીં અભિનેત્રીએ આ ઈન્ટરવ્યુમાં પોતાના લિવ-ઈન રિલેશનશિપ વિશે પણ જણાવ્યું.આવો તમને અભિનેત્રીના આ ઈન્ટરવ્યુ વિશે જણાવીએ.

વાસ્તવમાં, વર્ષ 2019માં, સામંથા તેલુગુ શો ‘ફિટ અપ વિથ ધ સ્ટાર્સ’માં જોડાઈ હતી. આ દરમિયાન સામંથાએ તેના પતિ નાગા ચૈતન્ય વિશે ઘણી વાતો કરી. એટલું જ નહીં, સામંથાએ નાગાને ‘પતિનો માલ’ ગણાવ્યો. નાગાઓ તેમને લાંબા સમયથી ઓળખે છે, એમ તેમણે ઈન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું હતું.

અભિનેત્રીએ એમ પણ કહ્યું કે માણસ તરીકે આપણે બધા ઘણી બધી ભૂલો કરીએ છીએ. નાગાઓએ પણ મને ઘણી ભૂલો કરતા જોયા છે. સૌથી સારી વાત એ છે કે તમે તમારા પાર્ટનરને પ્રેમ કરો છો, ભલે તમે તેને પસંદ ન કરો. તે જ સમયે, સામંથાએ એ પણ કહ્યું કે તે લગ્ન પહેલા નાગા ચૈતન્ય સાથે લિવ-ઈન રિલેશનશિપમાં હતી.

આ ઉપરાંત, તેના એક બેડરૂમનું રહસ્ય શેર કરતી વખતે, અભિનેત્રીએ કહ્યું કે ચીએ તેની સાથે ઓશીકું સાથે લગ્ન કર્યા છે. હું તેને આલિંગન કરવા માંગુ છું, ભલે ગમે તે હોય, તે હંમેશા અમારી વચ્ચે તેનો ઓશીકું છે. સારું હવે જો હું આનાથી વધુ કહું તો તે મારો જીવ લેશે. મને લાગે છે કે મેં ઘણું કહ્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે સામંથા પ્રેમથી નાગા ચાઈ કહે છે.

જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે નાગા ચૈતન્ય અને સામંથાની પહેલી મુલાકાત વર્ષ 2009માં એક ફિલ્મના સેટ પર થઈ હતી. અહીં સામંથાએ પહેલી નજરમાં જ નાગાને પોતાનું હૃદય આપી દીધું. જો કે, તેમનો સંબંધ મિત્રતાથી શરૂ થયો અને પછી ધીમે ધીમે નાગા પણ અભિનેત્રીના પ્રેમમાં પડી ગયા. આ પછી બંનેએ તેમની ડેટિંગ લાઇફ એન્જોય કરી.

નાગા અને સામંથાએ 2017માં ગોવામાં લગ્ન કર્યા હતા. આ કપલના લગ્ન છેલ્લા કેટલાક સમયથી ચર્ચામાં છે. કારણ કે કહેવાય છે કે બંનેના લગ્નમાં લગભગ 10 કરોડ રૂપિયાનો ખર્ચ થયો હતો. આટલું જ નહીં, બંનેએ સાઉથ ઈન્ડિયન અને પછી ક્રિશ્ચિયન રીતિ-રિવાજ પ્રમાણે લગ્ન કર્યા હતા. જોકે હવે તેમના સંબંધોનો દુઃખદ અંત આવ્યો છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *