બોલિવૂડની આ સુંદરીઓ જ્યારે સાડી પહેરીને વિદેશની ધરતી પર આવી, ત્યારે બધાની નજર પડી, જુઓ ઈન્દ્રની અપ્સરા કેવી દેખાય છે…

બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓની વાત કરીએ તો, તેઓ મોટાભાગે ફેશનેબલ અને વેસ્ટર્ન ડ્રેસમાં જોવા મળે છે, પરંતુ જ્યારે પરંપરાગત દેખાવની વાત આવે છે, તો બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ માટે સાડીઓ ખૂબ જ સામાન્ય પસંદગી છે.

આપણા બોલિવૂડમાં એવી ઘણી અભિનેત્રીઓ છે જે માત્ર દેશમાં જ નહીં, વિદેશમાં પણ સાડી પહેરીને પોતાની દેશી સ્ટાઈલ ફેલાવતી જોવા મળી છે. આવી સ્થિતિમાં, આજે અમે તમને અમારી આ પોસ્ટ દ્વારા બોલીવુડની કેટલીક એવી અભિનેત્રીઓ સાથે પરિચય કરાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

તાપસી પન્નુઃ સાઉથ સિનેમાની સાથે સાથે બોલિવૂડની જાણીતી અભિનેત્રી તાપસી પન્નુ મોસ્કોમાં રજાઓ ગાળતી જોવા મળી હતી.આ સાથે જ તેણે રશિયાના રસ્તાઓ પર તેની દેશી સ્ટાઈલથી ઘણા લોકોનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. તાપસી રોયલ બ્લુ સાડી-બ્લાઉઝમાં જોવા મળી હતી, જેના કારણે તે ચર્ચામાં હતી.

ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચનઃ પૂર્વ મિસ વર્લ્ડ બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન વિદેશમાં ઘણી વખત પોતાની દેશી સ્ટાઈલથી સેલિબ્રેટ કરી ચૂકી છે. ઐશ્વર્યા ઘણી વખત વિદેશમાં સાડી પહેરીને જોવા મળી છે. આ સાથે ઐશ્વર્યા કાન્સ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ સુધી ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે.

પ્રિયંકા ચોપરાઃ બોલિવૂડથી લઈને હોલિવૂડ સુધી પોતાનું નામ બનાવનારી અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરાને ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ‘દેશી ગર્લ’ તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે.આપને જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકા ઘણીવાર વિદેશી ફંક્શનમાં સાડી પહેરીને જોવા મળે છે. લગ્નના ફંક્શનમાં વિદેશી દુલ્હન પ્રિયંકા પણ ટ્રેડિશનલ ડ્રેસમાં જોવા મળી હતી.

સોનમ કપૂરઃ આ લિસ્ટમાં ટોપ ઓફ સોનમ કપૂર છે જે બોલિવૂડમાં ફેશન આઈકોન તરીકે જાણીતી છે. સોનમ કપૂરના જણાવ્યા અનુસાર, તેણીને તેની શૈલી સાથે પ્રયોગ કરવાનું પસંદ છે અને આવી સ્થિતિમાં તે વિદેશમાં સાડી પહેરીને જોવા મળે છે જ્યાં તે તેની દેશી શૈલીમાં સ્વિમિંગ કરતી જોવા મળે છે.

કંગના રનૌતઃ બોલિવૂડ ક્વીન કંગના રનૌત મોટાભાગે સાડીમાં જોવા મળે છે. ઓફિસ જવાનું હોય કે એરપોર્ટ કે પછી કોઈ એવોર્ડ સમારંભ અને ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં તે ઘણીવાર સાડીમાં જોવા મળે છે. અને તેની પરંપરાગત શૈલી પણ તેના ઘણા ચાહકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવી રહી છે.

વિદ્યા બાલનઃ વિદ્યા બાલન ઈન્ડસ્ટ્રીની એવી કેટલીક અભિનેત્રીઓમાંની એક છે જે ભાગ્યે જ વેસ્ટર્ન ડ્રેસમાં જોવા મળે છે. વિદ્યા બાલન વિશે વાત કરીએ તો, જ્યારે તે કોઈપણ પાર્ટી અથવા ઇવેન્ટનો ભાગ બને છે, ત્યારે તે સાડીમાં જોવા મળે છે. આ સાથે, સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરવામાં આવેલી તમામ તસવીરો અને વીડિયોમાં વિદ્યા સાડી પહેરેલી જોવા મળે છે.

દીપિકા પાદુકોણઃ દીપિકા પાદુકોણ પણ એક બોલીવુડ અભિનેત્રી છે જે હોલીવુડની ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે. જ્યાં સુધી દીપિકાની વાત છે, તે 2010 કાન્સ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં પણ સાડીમાં જોવા મળી હતી. અને ડ્રેસિંગમાં પણ સાડી પહેરીને, તે એકદમ આત્મવિશ્વાસ અને વધુ સારી રીતે સ્વિમિંગ કરતી જોવા મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *