દિવ્યા ખોસલા કુમારના લેટેસ્ટ હોટ ફોટોશૂટની તસવીરો જોઈને સ્તબ્ધ થઈ જશો, તસવીરો ઝડપથી થઈ રહી છે વાયરલ

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ, ડિરેક્ટર અને પ્રોડ્યુસર દિવ્યા ખોસલા કુમાર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. દિવ્યા ખોસલા કુમાર તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ દ્વારા તેની તસવીરો શેર કરીને દરરોજ હેડલાઇન્સમાં રહે છે. હાલમાં જ દિવ્યાએ પોતાની તસવીરો શેર કરી છે, જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.

ખૂબ જ સુંદર અને ગ્લેમરસ દિવ્યા ખોસલા કુમાર ફિલ્મ સિટીની તે સુંદરીઓમાંથી એક છે, જેની સામે નવી અભિનેત્રીઓનું ગ્લેમર પણ ઝાંખું પડી જાય છે. ફેશનેબલ અને સ્ટાઇલિશ દિવ્યાની સ્ટાઇલ અલગ છે.

20 નવેમ્બર 1987 ના રોજ દિલ્હીમાં જન્મેલી, દિવ્યાએ નાની ઉંમરે મોડલિંગ કરવાનું શરૂ કર્યું અને વર્ષ 2000 માં ફાલ્ગુની પાઠકના પોપ મ્યુઝિક વિડિયો ગીત ‘આયો રામા હાથ સે યે દિલ ખો ગયા’ માં જોવા મળી. આ પછી, દિવ્યા અભિજીત ભટ્ટાચાર્યના આલ્બમ ગીત ‘કભી યાદો મેં આઓન’ અને રૂપ જોહરી – કુણાલના મ્યુઝિક વીડિયો ‘ઝિદ ના કરો યે દિલ કા મમલ હૈ’માં પણ જોવા મળી હતી.

વર્ષ 2004 માં, દિવ્યાએ તેલુગુ ફિલ્મ ‘લવ ટુડે’ થી તેની અભિનય કારકિર્દીની શરૂઆત કરી અને તે જ વર્ષે તેણે ફિલ્મ ‘અબ તુમ્હારે હવાલે વતન સાથિયો’ થી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો. આ ફિલ્મમાં દિવ્યા અક્ષય કુમારની સાથે જોવા મળી હતી.

આ ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન, દિવ્યા ભૂષણ કુમાર (હાલમાં T-Series ના ચેરમેન અને મેનેજિંગ ડિરેક્ટર)ને મળી, T-Series મ્યુઝિક એન્ડ ફિલ્મ પ્રોડક્શન કંપનીના સ્થાપક ગુલશન કુમારના પુત્ર, જેને કેસેટ કિંગ કહેવાય છે. ધીરે ધીરે, બંને વચ્ચે નિકટતા વધતી ગઈ અને માત્ર 21 વર્ષની ઉંમરે, દિવ્યાએ 13 ફેબ્રુઆરી 2005ના રોજ જમ્મુના વૈષ્ણો દેવી મંદિરમાં ભૂષણ સાથે લગ્ન કર્યા. દિવ્યા હવે 11 વર્ષના પુત્ર રૂહાનની માતા છે.

લગ્ન બાદ દિવ્યાએ એક્ટિંગ કરિયરને અલવિદા કહી દીધું. લાંબા વિરામ બાદ દિવ્યાએ નિર્દેશન અને નિર્માણમાં પોતાનો હાથ અજમાવવાનું શરૂ કર્યું. વર્ષ 2014માં દિવ્યાએ ફિલ્મ ‘યારિયાં’નું નિર્દેશન સંભાળ્યું હતું.

વર્ષ 2014માં દિવ્યાએ ફિલ્મ ‘સનમ રે’ પણ ડિરેક્ટ કરી હતી અને તે જ સમયે દિવ્યા આ ફિલ્મમાં એક આઈટમ સોંગમાં તેના ડાન્સ મૂવ્સ બતાવતી જોવા મળી હતી.

દિવ્યાએ ‘રોય’, ‘ખાનદાની શફાખાના’, ‘બાટલા હાઉસ’, ‘મરજાવાન’, ‘સ્ટ્રીટ ડાન્સર 3D’, ‘લુડો’, ‘ઇન્દુ કી જવાની’ અને ‘સરદાર કા પૌત્ર’ જેવી ફિલ્મોમાં પ્રોડક્શનનું કામ સંભાળ્યું હતું.

તે જ સમયે, કેટલાક મ્યુઝિક વીડિયો પછી, દિવ્યાએ ફરીથી ફિલ્મોમાં કામ કરવાનું શરૂ કર્યું. વર્ષ 2021માં દિવ્યા એક્ટર જોન અબ્રાહમ સાથે ફિલ્મ ‘સત્યમેવ જયતે 2’માં જોવા મળી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *