હિના ખાને રેડ ગાઉનમાં પોતાની સુંદરતા દેખાડી હતી. અહીં ફોટા જુઓ!

લિવિઝન દિવા હિના ખાન 75માં કાન્સ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં તેની ભવ્યતા સાથે માથું ફેરવી રહી છે. હિનાએ તેણીની 2019 કેન્સમાં ધમાકેદાર શરૂઆત કરી હતી અને રેડ કાર્પેટ પર તેના ભવ્ય દેખાવથી ફરી એકવાર બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. ફેસ્ટિવલની 75મી આવૃત્તિમાં હિનાની હાજરી તેની આગામી ઇન-અંગ્રેજી ફિલ્મ, કન્ટ્રી ઓફ ધ બ્લાઇન્ડના પોસ્ટર લોન્ચ માટે હતી.

અભિનેત્રી આ તસવીરોમાં ખૂબસૂરત દેખાતી હતી જ્યાં તે રામી અલ અલીના છાજલીઓમાંથી લાલ રંગનો ગાઉન પહેરીને સૂર્યને ભીંજવતી જોઈ શકાય છે. હિના ખાને આ પહેલા તેની ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીઝ પર લંચ લેતી તસવીરો શેર કરી હતી અને લખ્યું હતું કે, “આ તે છે જે હું રેડ કાર્પેટ માટે તૈયાર કરી રહી છું.” એક અલગ ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટમાં, તેણીએ કહ્યું: “મારા માટે જે મહત્વનું છે તે મારા આત્મા પર છે, મારા શરીર પર શું છે તે નથી. તમારા અંતર્જ્ઞાન અનુસરો.”

હિનાએ ચંકી ઇયરિંગ્સ અને અવ્યવસ્થિત હેરસ્ટાઇલ સાથે તેના ગાલા એન્સેમ્બલને પૂર્ણ કર્યું. તેણીએ નગ્ન હોઠ સાથે ઝાકળના આધાર સાથે ન્યૂનતમ મેકઅપ દેખાવ પસંદ કર્યો.

પ્રશંસકો અને સેલેબ્સ તેના વિશિષ્ટ દેખાવ પર ગદગદ થઇ રહ્યા હતા અને અસંખ્ય પ્રશંસા સાથે તેણીની પોસ્ટ્સનો વરસાદ કરી રહ્યા છે. “હું આની રાહ જોઈ રહી હતી !!!” અભિનેત્રી આરિયા અગ્રવાલે લખ્યું. ટીના દત્તાએ ટિપ્પણી કરી, “ખૂબ જ સ્વીટ.” આ દરમિયાન, ચાહકો અભિનેત્રીના વખાણ અને વખાણ કરવાનું રોકી શક્યા નહીં. કુશલ ટંડને તસવીરો પર એક ફની ઇમોજી પણ પોસ્ટ કરી છે.

હિના ખાન કેન્સ 2019માં સાયન્સ-ફાઇ ડ્રામા બકુરોના સ્ક્રીનિંગમાં હાજરી આપે છે. મોટા દિવસ માટે તેણીએ ઝિયાદ નાકડ ઝભ્ભો પહેર્યો હતો. હિના ખાને તેની કેન્સ ડેબ્યૂની એક તસવીર પોસ્ટ કરી અને કેપ્શન આપ્યું, “આ તસવીર માત્ર “A” પિક્ચર નથી.

હિટ ટેલિવિઝન સિરીયલ યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈમાં અક્ષરા તરીકે અભિનય કર્યા પછી હિના ખાને ખ્યાતિ મેળવી હતી. તેણી કસૌટી જીંદગી કે 2 માં પણ જોવા મળી હતી, જ્યાં તેણીએ વિરોધી કોમોલિકાની ભૂમિકા ભજવી હતી. તેણે થોડા મહિના પછી શો છોડી દીધો. તેણે ખતરોં કે ખિલાડી સિઝન 8 અને બિગ બોસ 11 જેવા રિયાલિટી શોમાં પણ ભાગ લીધો છે.

હિના ખાને ટીવી ડ્રામા નાગિન 5 માં પણ નાનકડી ભૂમિકા ભજવી હતી, જ્યાં તેણે ટાઇટલ આકાર બદલતી નાગીન ભજવી હતી. અભિનેત્રીએ લાઇન્સ સાથે તેની સિનેમેટિક શરૂઆત કરી, જેનું પોસ્ટર આ વર્ષે મે મહિનામાં 72માં કાન્સ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલ દરમિયાન રજૂ કરવામાં આવ્યું હતું. હિના ટીવી રિયાલિટી શો બિગ બોસ 14 ના સેટ પર પણ જોવા મળી હતી, જ્યાં તે “વરિષ્ઠ” માંની એક હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *