હૃતિક રોશનની ઓનસ્ક્રીન બહેન કનિકા તિવારી છે ખૂબ જ ગ્લેમરસ, આ સ્ટાર બહેનને સુંદરતા આપે છે ટક્કર

વર્ષ 2012માં ફિલ્મ અગ્નિપથથી બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કરનાર કનિકાનો જન્મ 9 માર્ચ 1996ના રોજ ભોપાલમાં થયો હતો. બાળપણથી જ એક્ટિંગનું સપનું જોનાર કનિકાએ બોલિવૂડમાં પગ મૂક્યો હતો, પરંતુ અગ્નિપથ બાદ તે હિન્દી સિનેમા કરતાં સાઉથ સિનેમામાં વધુ સક્રિય છે. જોકે, આ વર્ષે તેની એક હિન્દી ફિલ્મ રિલીઝ થવા જઈ રહી છે.

જ્યારે કનિકા તિવારી 11માં હતી ત્યારે તેને ‘અગ્નિપથ’માં એક મોટા સ્ટાર સાથે કામ કરવા મળ્યું હતું. તેણે રિતિક રોશન સાથે સ્ક્રીન શેર કરી હતી. આ ફિલ્મમાં તેણે હૃતિક રોશનની નાની બહેનની ભૂમિકા ભજવી હતી.

તેણીના અભિનયના ખૂબ વખાણ થયા હતા. અભિનયનો અભ્યાસક્રમ લીધા વિના, કનિકાએ આ ફિલ્મમાં એટલી જોરદાર અભિનય કરી કે ઋષિ કપૂર પણ તેના વખાણ કરતા દેખાયા. એક ઈન્ટરવ્યુમાં કનિકાએ જણાવ્યું કે જ્યારે તે સેટ પર હતી ત્યારે તે બધા સાથે ખૂબ જ મસ્તી કરતી હતી. પણ કેમેરા સામે એક્શન બોલતાની સાથે જ તે એ પાત્રમાં ડૂબી જતી હતી.

તેણે વધુમાં જણાવ્યું કે તેની એક્ટિંગ જોઈને ઋષિ કપૂરે કહ્યું કે મેં મારી કારકિર્દીમાં આટલો સારો કલાકાર આ ઉંમરે જોયો નથી. અભિનેત્રીએ કહ્યું કે તેની માતા અને આખો પરિવાર ઈચ્છે છે કે હું અભિનયમાં કરિયર બનાવું.

બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે કનિકા તિવારીની કઝિન ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીનો ફેમસ ચહેરો છે. હા, દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી તેની બહેન છે. કનિકાએ જણાવ્યું કે તેણે તેની બહેન પાસેથી એક્ટિંગ પણ શીખી છે.

અગ્નિપથની ‘શિક્ષા’ હવે મોટી થઈ ગઈ છે અને ખૂબ જ ગ્લેમરસ પણ છે. જોકે કનિકા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી ઓછી એક્ટિવ છે. તેની પાસે વેરિફાઈડ એકાઉન્ટ નથી. પરંતુ તેના સોશિયલ મીડિયા પર હાજર રહેલી કેટલીક તસવીરોમાં તે અદ્ભુત રીતે સુંદર લાગી રહી છે.

કનિકા સાઉથ સિનેમામાં સક્રિય છે. વર્ષ 2014માં કનિકા બીજી તેલુગુ ફિલ્મ ‘બોય મીટ્સ ગર્લ’ અને કન્નડ ફિલ્મ ‘રંગન’માં પણ જોવા મળી હતી.

બોલીવુડમાં તેની આગામી ફિલ્મ મન્નુ ઔર મુન્ની કી શાદી છે. આ ફિલ્મમાં તેની સાથે શ્રેયસ તલપડે જોવા મળશે. તે દીપક સિસોદિયા દ્વારા નિર્દેશિત કોમેડી ડ્રામા ફિલ્મ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *