રાજપાલ યાદવ 9 વર્ષની કેનેડિયન છોકરીને આપી રહ્યો હતો દિલ, કંઈક આવી રીતે છે બંનેની લવ સ્ટોરી

કોમેડી ક્ષેત્રે નવી ઓળખ ઉભી કરનાર અભિનેતા રાજપાલ યાદવે પોતાની કોમેડીથી દર્શકોને હસાવ્યા છે અને દર્શકોને ગલીપચી કરી દીધા છે.તે ભલે કદમાં નાનો હોય પણ તેણે ફિલ્મ જગતમાં પોતાની કોમેડીથી મોટું નામ કમાવ્યું છે. કોમેડી અને આજે પણ તેની પ્રતિભાની વિશ્વભરમાં પ્રશંસા થાય છે

રાજપાલ યાદવે બોલિવૂડમાં બે દાયકા કરતાં વધુ સમય સુધી સેવા આપી છે અને તેણે ફિલ્મ જગતમાં પણ નોંધપાત્ર સફળતા મેળવી છે. બોલિવૂડમાં એક સમય હતો જ્યારે રાજકુમારના નામની ફિલ્મો હિટ બનતી હતી. રાજપાલ યાદવે તેની ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત નાની ભૂમિકાઓથી કરી અને બાદમાં ફિલ્મોમાં સહાયક ભૂમિકાઓ ભજવીને ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી.

અને તેના ચાહકોના દિલ પર ઉગ્રતાથી રાજ કર્યું. રાજપાલ છેલ્લે હિટ ફિલ્મ ‘જુડવા 2’માં જોવા મળ્યો હતો, આ પછી પણ તેની કેટલીક ફિલ્મો આવી, જો કે તે ફ્લોપ સાબિત થઈ હતી. પોતાની શાનદાર કોમેડી અને જોરદાર અભિનયની સાથે રાજપાલ યાદવ પોતાના અંગત જીવનને કારણે પણ ચર્ચામાં રહ્યો છે. બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે કે રાજપાલ યાદવે કુલ બે લગ્ન કર્યા છે અને તેમને 3 બે દીકરીઓ છે. આવો આજે અમે તમને રાજપાલ યાદવના અંગત જીવન વિશે જણાવીએ…

રાજપાલ યાદવે પહેલા કરુણા નામની મહિલા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બંનેને એક પુત્રી જ્યોતિ હતી. જોકે, બહુ જલ્દી રાજપાલ યાદવની પહેલી પત્નીએ દુનિયાને અલવિદા કહી દીધું. પુત્રી જ્યોતિને જન્મ આપ્યા બાદ કરુણાએ આ દુનિયામાંથી વિદાય લીધી. બાદમાં તેણે બીજા લગ્ન કર્યા. રાજપાલ યાદવની બીજી પત્નીનું નામ રાધા યાદવ છે. આવો આજે અમે તમને રાધા અને રાજપાલની લવ સ્ટોરીનો પરિચય કરાવીએ.

કહેવાય છે કે પહેલી પત્ની કરુણાના મૃત્યુ બાદ રાજપાલ યાદવ બીજી વખત સાત ફેરા લેવા તૈયાર નહોતા, પરંતુ રાધાનો સહારો તેમના નસીબમાં લખાયેલો હતો. રાજપાલ યાદવે પોતાના એક ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે, મારી પત્ની રાધા મારાથી 9 વર્ષ નાની છે. અમે પ્રેમ લગ્ન કર્યા હતા.” રાજપાલના કહેવા પ્રમાણે, જ્યારે તે પોતાની ફિલ્મ ‘ધ હીરો’ના શૂટિંગ માટે કેનેડા ગયો હતો ત્યારે તેની મુલાકાત રાધા સાથે થઈ હતી.

એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન રાજપાલ યાદવની પત્નીએ પહેલી મુલાકાતનો ઉલ્લેખ કરતા કહ્યું કે, જ્યારે હું પહેલીવાર મુંબઈ પહોંચી ત્યારે રાજપાલ મને તેના ઘરે લઈ ગયો હતો. મને આશ્ચર્યચકિત કરવા માટે, તેણે ઘરનું ઇન્ટિરિયર એ જ હોટેલમાં કરાવ્યું હતું જે કેનેડાની હોટેલમાં હતું, જ્યાં અમે પહેલીવાર મળ્યા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે રાધા અને રાજપાલે 10 મે 2003ના રોજ સાત ફેરા લીધા હતા. અને તમારા લગ્ન જીવનના માર્ગ પર જાઓ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *