અંકિતા લોખંડે અને વિકી જૈન પણ પાછળ રહી ગયા, આ જોડીએ ચેનલમાંથી સૌથી વધુ ફી વસૂલ કરી!

ટીવી પર સ્માર્ટ જોડી નામનો નવો શો આવે છે. આમાં તમને અંકિતા લોખંડે-વિકી જૈન, નીલ ભટ્ટ-ઐશ્વર્યા શર્મા અને અર્જુન બિજલાણી-નેહા સ્વામી જેવા કપલ જોવા મળ્યા હતા. આ શો કન્નડ શો ઈસ્માર્ટ જોડીનું હિન્દી વર્ઝન છે, જ્યાં આ કપલ્સ એકબીજા સાથે અલગ-અલગ ટાસ્ક કરતા જોવા મળ્યા હતા અને તે એક મજેદાર શો હતો. આ શોમાંથી ધીમે ધીમે ઘણા પ્રકારના અપડેટ્સ સામે આવી રહ્યા હતા.

નવીનતમ અપડેટ શોમાં સ્પર્ધકોની ફી વિશે લાવી છે. શું તમે જાણો છો કે શોમાં સૌથી વધુ ચાર્જ કોણ કરી રહ્યું છે. અંકિતા લોખંડે અને વિકી જૈનનું નામ એક વાર મનમાં આવી શકે છે પણ એવું નથી. તેના બદલે ભાગ્યશ્રી અને તેના પતિ સૌથી વધુ ફી વસૂલી રહ્યા છે. ભાગ્યશ્રી અને તેના પતિ હિમાલય દસાનીને એક એપિસોડ માટે 10 લાખ રૂપિયા મળે છે

એક સૂત્રએ બોલિવૂડ લાઈફને જણાવ્યું હતું કે, “ભાગ્યશ્રી અને હિમાલયા દાસાનીને સૌથી વધુ ફાયદો મળી રહ્યો હતો. તેઓ પ્રતિ એપિસોડના દસ લાખ રૂપિયા ચાર્જ કરી રહ્યા હતા. તે બોલિવૂડનો ચહેરો છે અને હજુ પણ ખૂબ જ લોકપ્રિય છે.

વાસ્તવમાં, સ્માર્ટ જોડીની આખી ટીમ તેના પતિ હિમાલય દાસાની દ્વારા શોમાં લાવેલા મનોરંજનથી ખૂબ જ આશ્ચર્યચકિત છે. તે ખૂબ જ આનંદી છે અને સમગ્ર યુનિટ તેને પસંદ કરે છે. તે બધાને હસાવે છે.

તેના પછી અંકિતા લોખંડે છે જે પ્રતિ એપિસોડ 7 લાખ રૂપિયા મેળવી રહી છે. અંકિતાના પતિનું આ ટીવી ડેબ્યુ હતું. તે પહેલીવાર ટીવી શોમાં જોવા મળ્યા હતા. આ પછી બાકીના નંબરો આવે છે. જો કે, તમામ ફી જાહેર કરવામાં આવી નથી. આ શોની ચર્ચા ઘણા સમયથી ચાલી રહી હતી. આ શો સ્ટાર પ્લસ પર 26 ફેબ્રુઆરીથી બતાવવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *