તેલુગુ અને પંજાબી ફિલ્મ અભિનેત્રી વૈભવી જોશીની સુંદર અને ગ્લેમરસ તસવીરો વાયરલ થઈ હતી

તેલુગુ અને પંજાબી ફિલ્મ અભિનેત્રી વૈભવી જોશીએ 2014માં ‘લાઈફ મી ટ્વિસ્ટ હૈ’થી બોલિવૂડ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને ત્યાર બાદ તેણે ક્યારેય પાછું વળીને જોયું નથી. તે પંજાબી ફિલ્મ ‘રાદુઆ’ (2018)માં લીડ રોલમાં જોવા મળી હતી અને તે પછી તે આગળ વધી ગઈ હતી. ટોલીવુડ મનોરંજન ઉદ્યોગમાં અભિનય કરવા માટે. તેણી તેલુગુ ફિલ્મો ‘સ્ક્રુડ અપ’ (2018) અને ‘WWW.Minabazaar’ (2019) અને ‘વજ્ર કવચધારા ગોવિંદા’ (2019) માં જોવા મળી હતી.

આ ફિલ્મોમાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવીને વૈભવી દક્ષિણ ભારતીય ફિલ્મ મંડળમાં એક જાણીતો ચહેરો બની ગઈ છે. તે ટૂંકી ફિલ્મો ‘નૌટંકી’ (2015) અને ‘મર્જી’ (2019)માં પણ જોવા મળી હતી.

વૈભવી ઘણા ગીતો અને મ્યુઝિક વીડિયોનો પણ ભાગ રહી ચુકી છે, જેમાંથી સૌથી વધુ લોકપ્રિય છે બિગ બોસ ફેમ પારસ છાબરા અભિનીત ‘બરદશ્ત’. વૈભવી જોશીએ પંજાબી મ્યુઝિક વિડિયો ‘કડે તા તુ આયેગા’, મનિન્દર કેલીના ગીત ‘બર્દશ્ત’માં પણ કામ કર્યું છે. રાજાએ ગાયું ઘરવાલી’ અને ‘ડ્રીમ ગર્લ’. તે લોકપ્રિય મ્યુઝિક વિડિયો ‘ચુમ લૂન લેબ તેરે’માં પણ જોવા મળી હતી.

16મી જુલાઈના રોજ મુંબઈમાં જન્મેલી, વૈભવીએ હંમેશા દરેક સાહસમાં તેની બહુમુખી પ્રતિભા સાબિત કરી છે. અભિનય કારકિર્દીમાં તેની નોંધપાત્ર કામગીરી દ્વારા, વૈભવી જોશીએ સાબિત કર્યું છે કે તે એક ઉભરતી સ્ટાર છે જે ધ્યાનને પાત્ર છે.

વૈભવી એક નવી વેબ સિરીઝ માટે તૈયારી કરી રહી છે જેના માટે તેણીનો મુખ્ય રોલ માટે સંપર્ક કરવામાં આવ્યો છે.

નિખાલસ વાતચીતમાં બોલતા, તેણીએ ખુલાસો કર્યો કે તેણીનું સૌથી મોટું સપનું બોલીવુડ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં તેણીની હાજરીની અનુભૂતિ કરાવવાનું છે. તેણીએ મનોરંજન ઉદ્યોગમાં ઘણો લાંબો રસ્તો કાઢ્યો છે અને તેને માઇલો જવાના છે. તેણી થિયેટર અને OTT બંને રીલીઝમાં રહી છે. અમારા વિવિધ પ્રોજેક્ટ્સ માટે તૈયાર અને ઉત્સાહિત.

તેની અભિનય કારકિર્દી ઉપરાંત, વૈભવી જોષી સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ લોકપ્રિય છે. બેશક, તેણી તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર ભારે ફેન-ફોલોઈંગનો આનંદ માણે છે. સોશિયલ મીડિયા પર સક્રિય રહેતી વૈભવી ઘણીવાર તેની ગ્લેમરસ અને સુંદર તસવીરો શેર કરતી રહે છે.

વૈભવીનું અનોખું વ્યક્તિત્વ તેના સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ્સ પર પણ જોઈ શકાય છે અને અભિનેત્રીની ઘણીવાર તેની વિચિત્ર ફેશન માટે પ્રશંસા કરવામાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *