‘કુલી નંબર 1’માં કરિશ્માની નાની બહેન શાલિની હવે આ રીતે દેખાય છે, લેટેસ્ટ તસવીર જોઈને ફેન્સે કહ્યું- તમારી સુંદરતા હજુ પણ અકબંધ છે

કહેવાય છે કે સમય ક્યારેય અટકતો નથી. આ સમય સાથે આખી દુનિયા ફરતી હોય છે. સમય સાથે માત્ર સંજોગો જ બદલાતા નથી, પરંતુ લોકોના ચહેરા પણ બદલાય છે, જેને થોડા વર્ષો પછી ઓળખવા થોડા મુશ્કેલ હોય છે. આવું જ કંઈક અભિનેત્રી કંચન સાથે પણ છે, જે એક સમયે કરિશ્મા કપૂરની નાની બહેન તરીકે ઓનસ્ક્રીન જોવા મળી હતી.

જો તમે 1995ની ફિલ્મ કુલી નંબર 1 જોઈ હોય તો તમને ફિલ્મનું ગીત “હુસ્ન હૈ સુહાના” યાદ જ હશે. આ ગીતમાં ગોવિંદાની સામે અભિનેત્રી કંચન જોવા મળી હતી. ગીતમાં, તેણે તેના ઝૂલતા ધ્રુજારી સાથે સુંદરતાની શક્તિને ઉગ્રપણે છોડી દીધી. આ ગીત આજે પણ ઘણા લગ્નો અને પાર્ટીઓમાં વગાડવામાં આવે છે.

કંચને ફિલ્મમાં કરિશ્મા કપૂરની નાની બહેન શાલિનીનું પાત્ર ભજવ્યું હતું. જો કે હવે તે ફિલ્મોમાં સક્રિય નથી અને ન તો લોકો તેના વિશે વધારે જાણે છે. જાણે કે તેણે પોતાની જાતને આ ચમકીલી દુનિયાથી અલગ કરી લીધી છે.

આવી સ્થિતિમાં આ સમયે સોશિયલ મીડિયા પર કંચનની એક તાજી તસવીર સામે આવી છે, જેમાં લોકો તેને ઓળખી શકતા નથી. આ તસવીરમાં તેમના ચહેરા પર ઉંમરની અસર સ્પષ્ટપણે જોવા મળે છે. આ તસવીરમાં કંચન ટૂંકા વાળમાં ખૂબ જ ક્યૂટ લાગી રહી છે. આ તસવીર સામે આવ્યા બાદ લોકોએ તેના પર પોતાની પ્રતિક્રિયાઓ આપવાનું શરૂ કરી દીધું છે.

એક સોશિયલ મીડિયા યુઝરે કોમેન્ટ કરતાં લખ્યું, ‘મૅમ આપકા તો સુંદરતા આજ ભી સહના હૈ’. તમને જણાવી દઈએ કે કંચન 90ના દાયકાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી હતી, જેણે ગોવિંદા સિવાય અક્ષય કુમાર અને સલમાન ખાન જેવા સુપરસ્ટાર સાથે પણ કામ કર્યું છે.

તે સમયે તે બોલિવૂડની અગ્રણી અભિનેત્રી હતી અને લોકો તેને ખૂબ પસંદ કરતા હતા. જો કે, કેટલાક પ્રખ્યાત કલાકારો સાથે કામ કરવા છતાં, તેણી તેની કારકિર્દીમાં સફળ રહી ન હતી. હિન્દી ફિલ્મોમાં સિક્કો જમાવ્યો નહીં તો કંચન દક્ષિણ તરફ વળ્યો. તે અહીં કેટલીક ફિલ્મોમાં જોવા મળ્યો હતો.

સાઉથના સુપરસ્ટાર મોહનલાલ સાથેની ‘ગંધર્વમ’ તેની હિટ ફિલ્મ હતી. આ પછી, કંચન થોડા સમય પછી અચાનક ફિલ્મોમાંથી ગાયબ થઈ ગઈ, પરંતુ તેના ચાહકો હજી પણ તેને યાદ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *