જાણો બોલિવૂડનું ફેવરિટ કપલ કિરણ ખેર અને અનુપમ ખેર કેવી રીતે મળ્યા હતા

કિરણ ખેર અને અનુપમ ખેર બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીના સૌથી પ્રિય અને એવરગ્રીન સેલિબ્રિટી કપલ્સમાંથી એક છે. તેમનો લાંબા સમય સુધી ચાલતો પ્રેમ અને નક્કર ભાગીદારી છોકરાઓ માટે સંબંધના મુખ્ય લક્ષ્યો બનાવે છે. ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં અનુપમ ખેરના શાનદાર કામે ઘણા પાત્રોને “જીવન” આપ્યું છે, પછી તે વિલનની ભૂમિકા હોય કે સુપ્રસિદ્ધ હાસ્ય કલાકાર. સુપ્રસિદ્ધ અભિનેતાએ થિયેટર અભિનેતા તરીકે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી અને પછી એક ખૂબ જ લોકપ્રિય ટેલિવિઝન ટોક શો, અનુપમ ખેર શો – કુછ ભી હો સકતા હૈ હોસ્ટ કરવાનું ચાલુ રાખ્યું, ત્યારબાદ તેણે સફળતાપૂર્વક ફિલ્મમાં પોતાના માટે એક વિશાળ ચાહક અનુયાયીઓ મેળવ્યા.

કિરણ ખેર બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મોમાં પણ જોવા મળી છે, જ્યાં તેણે આઇકોનિક પાત્રો ભજવ્યા છે. આ જોડીએ કેટલીક શ્રેષ્ઠ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે, તેથી, ઉદ્યોગમાં પોતાનું નામ બનાવ્યું છે. ભલે તેઓ સતત ફિલ્મોમાં કામ કરતા હોય, રિયાલિટી શોને જજ કરતા હોય અને પુસ્તકો લખતા હોય, પણ તેમનો એકબીજા પ્રત્યેનો પ્રેમ શાશ્વત છે.

કિરણ ખેર અને અનુપમ ખેર સ્વર્ગમાં બનેલી મેચ છે અને તેમની પ્રેમકથા છે. અમે તમને જણાવીશું કે ઉદ્યોગના બે દિગ્ગજ કલાકારો કેવી રીતે મળ્યા અને એકબીજાના પ્રેમમાં પડ્યા. એક નજર કરવા માટે વાંચો.

કિરણ ખેર અને અનુપમ ખેર ચંદીગઢમાં પ્રથમ વખત મળ્યા
કિરણ ખેર અને અનુપમ ખેર ચંદીગઢમાં એક થિયેટર ગ્રૂપમાં પ્રથમ વખત એકબીજાને મળ્યા હતા. તે સમયે, બંને કલાકારોએ અન્ય લોકો સાથે લગ્ન કર્યા હતા પરંતુ તેઓ તેમના લગ્નમાં સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા હતા અને તેમને એકબીજામાં એક સારા મિત્ર મળ્યા હતા.

મિત્રતા રોમાંસમાં બદલાઈ ગઈ
કિરણ અને અનુપમ એટલા ગાઢ મિત્રો હતા કે તેઓ સાથે નાટકો પણ કરવા જતા. તેઓ બંને જાણતા હતા કે તેમની મિત્રતા એક દિવસ રોમાંસમાં પરિવર્તિત થશે. કિરણ ખેરને મળ્યા પછી તરત જ, અનુપમ ખેરે તેની પ્રથમ પત્નીને છૂટાછેડા આપી દીધા અને કિરણ ખેર સાથે તેના પ્રેમનો અભિવ્યક્તિ કરી, તેણીને તેની સાથે લગ્ન કરવાનું કહ્યું. ખેરે તેના પહેલા પતિ અને ઉદ્યોગપતિ ગૌતમ બેરીને છૂટાછેડા આપ્યા અને અનુપમ ખેરના લગ્નનો પ્રસ્તાવ સ્વીકાર્યું.

કિરણ ખેર અને અનુપમ ખેરે 1985 માં એકબીજા સાથે લગ્ન કર્યા અને તેમના પ્રથમ લગ્ન, સિકંદર ખેરથી એક બાળક સાથે એક સુંદર કુટુંબ શરૂ કર્યું, અને તેઓ ખુશીથી સાથે રહે છે અને હજુ પણ મજબૂત ચાલે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *