ઓસ્ટ્રેલિયાઈ-ભારતીય સુંદરી એમી ઈલા બોલિવૂડ અભિનેત્રીના આકર્ષક અભિનયની સામે ઝાંખા પડી જાય છે

યુવા અને ગતિશીલ અભિનેત્રી શિવલિકા ઓબેરોય એ મહાવીર ઓબેરોયની પૌત્રી છે, જેઓ બોલીવુડ ફિલ્મ ‘શીબા એન્ડ હર્ક્યુલસ’ (1967) ના નિર્માતા હતા. 2019 માં, શિવલીકા ઓબેરોયે ચેરાગ રૂપારેલ દ્વારા નિર્દેશિત ‘રોમેન્ટિક ફિલ્મ’ સાથે બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને પેન ઈન્ડિયા લિમિટેડ અને અમરીશ પુરી ફિલ્મ્સ દ્વારા નિર્મિત. તેણીએ અમરીશ પુરીના પૌત્ર વર્ધન પુરી સાથે યે સાલી આશિકીમાં અભિનયની શરૂઆત કરી હતી.

નિષ્કલંક, તેજસ્વી સોનેરી રંગ અને ચમકતો ચહેરો, એમી એલા તેના દોષરહિત વશીકરણ અને આકર્ષક ફેશન સેન્સથી દરેકને આશ્ચર્યચકિત કરવામાં ક્યારેય નિષ્ફળ જતી નથી. તેણીનો અપવાદરૂપે ચુંબકીય ચહેરો તેની અજોડ સુંદરતાની વિશેષતા છે.

સંપૂર્ણ પ્રમાણસર અને ટોન સ્વસ્થ શરીર સાથે, તેણીના વશીકરણ અને ગ્લેમર દરેકને આશ્ચર્યચકિત કરે છે. ખૂબસૂરત એમી એલા તેના મ્યુઝિક વીડિયો જેમ કે હૈ નખરા (2019), તુ લગડી ફેરારી (2020), મધુર દિલ કિસ કો ડુ (2020) અને માટે જાણીતી છે. અવરુ આ પીલા (2020).

એમી અભિનયમાં તેની બહુમુખી પ્રતિભાથી વાકેફ છે 19 એપ્રિલ 1997 ના રોજ અલ્હાબાદમાં જન્મેલી, એમીએ અલ્હાબાદમાં તંદુરસ્ત બાળપણ વિતાવ્યું. તેણીના શાળાકીય શિક્ષણ પછી, તેણીએ ફોટો-મીડિયામાં સગીરો સાથે માર્કેટિંગના સ્નાતકનો અભ્યાસ કરવા માટે એડિથ કોવાન યુનિવર્સિટી ઓસ્ટ્રેલિયામાં પ્રવેશ મેળવ્યો. ત્યારથી, તેણે ક્યારેય પાછું વળીને જોયું નથી. તેણીની પ્રતિભા અને સુંદરતાથી લાખો લોકોને આકર્ષિત કર્યા.હાલમાં, એમી તેના માતાપિતા સાથે ઓસ્ટ્રેલિયામાં રહે છે જ્યારે તેણીનો ભારતમાં નજીકનો પરિવાર છે.

એમીએ તાજેતરમાં ભારતમાં અભિનયમાં પ્રવેશ કર્યો છે અને પ્રશંસા મેળવી છે. ઑસ્ટ્રેલિયામાં પાછા આવીને, એમીએ પોતાની ડિઝાઇન અને માર્કેટિંગ કારકિર્દીમાં પોતાની જાતને વ્યસ્ત કરી દીધી છે. તે ઑસ્ટ્રેલિયા સ્થિત ફેશન હાઉસ ‘બ્રિસ્બેન ફેશન રનવે’ હુહની ડિરેક્ટર છે.

તેણીનો સફળ લક્ઝરી ઇવેન્ટ બિઝનેસ પ્રતિભાશાળી ડિઝાઇનરો માટે તેમના કામનું પ્રદર્શન અને જાહેરાત કરવા માટેનું પ્લેટફોર્મ છે. માર્કેટિંગ અને બ્રાન્ડ વ્યૂહરચનામાં 10 વર્ષથી વધુના અનુભવ અને માર્ગદર્શક બ્રાન્ડ્સ સાથે, એમી તેના માર્કેટિંગ અને ડિઝાઇન બિઝનેસનું ઓનલાઈન સંચાલન કરે છે અને ભારતમાં તેની અભિનય કારકિર્દી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે.

ઑસ્ટ્રેલિયામાં પહેલેથી જ સનસનાટીભર્યા હોવા છતાં, સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેણીની વિસ્ફોટક એન્ટ્રીથી તેણીની ખ્યાતિમાં વધારો થયો. તેણીના ટ્રેન્ડી અને આછકલા પોશાક અને જડબાના ડ્રોપિંગ મોડેલિંગ ચિત્રો સાથે, તેણીએ થોડા જ સમયમાં બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું. સોશિયલ મીડિયા પર વધુ ફેન-ફોલોઈંગ જમા કરી લીધી હતી.

આ સુંદર અભિનેત્રીએ પ્રખ્યાત ગાયક અને રેપર યો-યો હની સિંહ અને બોલિવૂડ અભિનેત્રી નુસરત ભરૂચા સાથે તેના વાયરલ પ્રમોશનલ વિડિયો ‘સૈયાં જી’ (2021) વડે પોતાના માટે એક વિશિષ્ટ સ્થાન બનાવ્યું છે. આ વીડિયો ગીતને ઇન્ટરનેટ પર 3 મિલિયનથી વધુ વ્યૂઝ મળ્યા છે અને 46k+ લાઈક્સ મેળવીને તેને આગ લગાવી દીધી છે. એમી ડાન્સમાં નુસરત સાથે તાલમેળ કરે છે અને તેમનું સંયોજન અદ્ભુત બની જાય છે.

તેલુગુ બિગ બોસ ફેમ મહેબૂબ શેખ સાથેના અન્ય એક ડાન્સ વિડિયો ‘ઇવારુ રા આ પીલા’માં, એમી નાયકને તેમજ તેના જીવંત ઇલેક્ટ્રિક મૂવ્સ અને બબલી ક્યૂટનેસથી અમને બધાને મોહિત કરતી જોવા મળે છે. આ એક સફળતાની બીજી વાર્તા છે કારણ કે તે 2 મિલિયન કરતા વધુ વખત જોવામાં આવી હતી.

આટલું જ નહીં, લોકપ્રિય ગીત ‘અફઘાન જલેબી’માં તેણીનો દમદાર ડાન્સ પર્ફોર્મન્સ વાયરલ થયો હતો કારણ કે તેને એક મિલિયનથી વધુ વ્યુઝ મળ્યા હતા. અન્ય એક વિડિયોમાં તે વરુણ ધવન અને નોરા ફતેહીના સુંદર ગીત પર ધૂન કરતી જોવા મળી હતી.

ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પ્રસિદ્ધ હોવા ઉપરાંત, યુટ્યુબ એ બીજું સ્થાન છે જ્યાં એમી સતત પ્રેરણા આપે છે. તેણીની યુટ્યુબ ચેનલો પર લગભગ 50,000 વફાદાર સબ્સ્ક્રાઇબર્સ હોવાને કારણે, તેણી નિયમિતપણે અનન્ય અને મનોરંજક સામગ્રી બનાવે છે અને રજૂ કરે છે જે અત્યંત મનોરંજક છે. તેણીની પ્રતિભા અને અથાક રીતે તેણીએ પહેલેથી જ ખ્યાતિ મેળવી છે. તેણીના અભિનય, ઇન્સ્ટાગ્રામ અને વ્યવસાય સાથે.પ્રસિદ્ધિ હાંસલ કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *