ખુરશી પર વાળ બાંધીને બેઠેલું આ બાળક બની ગયો છે બોલિવૂડનો સુપરસ્ટાર, ઓળખે તો તમે સ્માર્ટ છે

બોલિવૂડની દુનિયામાં એક કરતા વધારે સ્ટાર્સ છે. આ સ્ટાર્સ પોતાની મહેનતના દમ પર લોકોના દિલમાં રાજ કરે છે. જે લોકો ફિલ્મો જોવાના શોખીન હોય છે તેમના મનપસંદ હીરો અને હિરોઈન હોય છે, પરંતુ એવું ભાગ્યે જ બને છે કે કોઈ અભિનેતાના બાળપણનો ફોટો જોઈને તેમને સરળતાથી ઓળખી શકાય.

આજે અમે તમને આવા જ એક અભિનેતાનો ફોટો બતાવી રહ્યા છીએ. ચાલો જોઈએ કે તમે તેમને ઓળખી શકો છો કે નહીં. તમને જણાવી દઈએ કે આ એક્ટર એકલા જ બોલિવૂડના ત્રણ ખાનને ટક્કર આપે છે. જો તમે નામ જાણો છો તો ઠીક છે નહીં તો અમે તમને જણાવીશું.

ખુરશી પર બેઠેલું બાળક
અમે તમને જે ફોટો બતાવી રહ્યા છીએ તે એક બાળકનો છે જે તેના વાળમાં બન બાંધેલો છે. ખુરશી પર બેઠેલો આ સુંદર બાળક બોલિવૂડનો સૌથી મોટો એક્શન હીરો છે. આ હીરો એકલો ત્રણેય ખાન કલાકારોને સ્પર્ધા આપે છે. ફેન ફોલોઈંગમાં પણ કોઈ જવાબ નથી.

આ પ્રખ્યાત અભિનેતા છે
ખુરશી પર બેઠેલો આ બાળક ખરેખર અક્ષય કુમાર છે જે ફિલ્મી દુનિયામાં ખિલાડી કુમારના નામથી પણ પ્રખ્યાત છે. હા, આ અક્ષયનો બાળપણનો ફોટો છે જેમાં તે એક સુંદર બાળક જેવો દેખાઈ રહ્યો છે. તેણે હજામત પણ નથી કરી. જેના કારણે તેમને બાંધી દેવામાં આવ્યા છે.

આ સમયે, અક્ષયે તેના અભિનયના બળ પર તે સ્થાન હાંસલ કર્યું છે, જ્યાં પહોંચવાનું એક અભિનેતાનું સ્વપ્ન છે. તે એક્શનની દુનિયામાં પણ ખૂબ જ ફેમસ છે અને સૌથી ખતરનાક સ્ટંટ તે પોતે જ કરે છે. જેના કારણે તેની પ્રશંસા પણ થઈ રહી છે.

અક્ષય એક્ટિંગ પહેલા શેફ હતો
અક્ષય કુમાર શરૂઆતથી જ અભિનયની દુનિયામાં આવવા માંગતા ન હતા. તે પહેલા માર્શલ આર્ટ શીખવતો હતો. આ પછી તે થાઈલેન્ડ ગયો હતો અને ત્યાંની એક હોટલમાં શેફ તરીકે કામ કરતો હતો. પછી તેણે અભિનય કરવાનું વિચાર્યું અને મુંબઈ પાછો આવ્યો.

તેમના નસીબનો સિક્કો મુંબઈમાં ચમક્યો. અહીં તેની ફિલ્મો હિટ થઈ અને તે એક્શન હીરો તરીકે જોવા મળ્યો. અક્ષય પણ કોમેડી ફિલ્મો તરફ વળ્યો અને અહીં પણ પોતાના અભિનયનો ઝંડો લગાવ્યો. આજે તે માત્ર એક સફળ અભિનેતા જ નથી પણ સુપરસ્ટાર પણ છે.

ટ્વિંકલ ખન્ના સાથે લગ્ન કર્યા
અક્ષય કુમારનો જન્મ 9 સપ્ટેમ્બર 1967ના રોજ અમૃતસરમાં થયો હતો. જોકે, બાદમાં તે દિલ્હીમાં રહેવા લાગ્યો હતો. 54 વર્ષીય અભિનેતાએ રાજેશ ખન્નાની પુત્રી ટ્વિંકલ સાથે લગ્ન કર્યા છે. બંનેને બે બાળકો છે. તેમના નામ આરવ અને નિતારા છે. લોકો ટ્વિંકલ અને અક્ષયની જોડીને પસંદ કરે છે.

બાય ધ વે, અક્ષયનું સાચું નામ રાજીવ ભાટિયા છે. અક્ષયે કેનેડાની નાગરિકતા લીધી છે અને તેના કારણે તે ઘણી વખત ટ્રોલ થઈ ચૂક્યો છે. અક્ષયે પોતાના કરિયરમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો પણ આપી છે. આમાં ખેલાડીથી લઈને સૌથી મોટા ખેલાડી અને કેસરી વગેરે.

અનેક હિરોઈન સાથે નામ જોડવામાં આવ્યું છે
અક્ષય કુમારનું નામ બોલિવૂડની ઘણી હિરોઈન સાથે જોડાઈ ચૂક્યું છે. જેમાં રવિના ટંડન, શિલ્પા શેટ્ટીથી લઈને રેખા સુધીના નામ સામેલ છે. જોકે, બાદમાં અક્ષયે ટ્વિંકલ ખન્ના સાથે લવ મેરેજ કર્યા હતા. તેમની ફિલ્મો વિશે વાત કરીએ તો, બચ્ચન પાંડે, પૃથ્વીરાજ, રામ સેતુ અને રક્ષાબંધન મુખ્ય ફિલ્મો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *