સિંગર અરિજીત સિંહ એક કલાકની ફી જાણીને વિશ્વાસ નહીં થાય, મોટા કલાકારો પાછળ રહી ગયા

સિંગર અરિજિત સિંહ આ દિવસોમાં બોલિવૂડ પર છવાયેલો છે. લોકો તેમના મધુર અવાજના ચાહક છે. જેમ તે ગાવાનું શરૂ કરે છે કે તરત જ તેના ચાહકો બધું ભૂલી જાય છે અને ફક્ત તેની ધૂનમાં મગ્ન થઈ જાય છે. અરિજીતને આવી સફળતા મળી નથી. આ માટે તેણે ઘણો સંઘર્ષ કર્યો છે.

ઘણી વખત અસ્વીકારનો સામનો કર્યા પછી, તે આજે તે સ્થાને પહોંચી ગયો છે, જ્યાં તેની સાથે સ્પર્ધા કરવી મુશ્કેલ છે. આ ગાયકને કોઈપણ પ્રકારનું ગીત આપવામાં આવે તો તે તેમાં લીન થઈ જાય છે. જો કે અરિજીત હંમેશા સિમ્પલ હોય છે પરંતુ શું તમે તેની ફી વિશે જાણો છો. મોટા કલાકારોને તેઓ એક કલાક માટે જેટલી ફી લે છે તેટલી ફી નથી મળતી.

અરિજિતે બે લગ્ન કર્યા છે
તેમના અંગત જીવન વિશે બહુ ઓછું જાણીતું છે. આનું એક કારણ તે પોતે છે કારણ કે તેને પોતાના અંગત જીવન વિશે વાત કરવાનું પસંદ નથી. તેમ છતાં તમને જણાવી દઈએ કે અરિજીત સિંહે બે વાર લગ્ન કર્યા છે.

હા, તેમની પ્રથમ પત્ની રૂપરેખા બેનર્જી હતી. બંનેએ વર્ષ 2013માં લગ્ન કર્યા હતા. ગુરુકુલ શો પછી અરિજિત અને કોયલ એકબીજાની નજીક આવ્યા હતા. ત્યારબાદ બંનેએ સાથે જીવન જીવવાનું નક્કી કર્યું હતું. જોકે, બંનેના આ લગ્ન લાંબો સમય ટકી શક્યા નહીં. બંનેના છૂટાછેડા થઈ ગયા અને તેમના રસ્તા પણ અલગ થઈ ગયા.

આ પછી અરિજીતના જીવનમાં તેનો જૂનો મિત્ર આવ્યો. તેનું નામ કોયલ છે. જ્યારે કોયલ અને અરિજીતનાં લગ્ન થયાં, ત્યારે તેના વિશે ખબર ન હતી કારણ કે તે બધું એક રહસ્ય હતું. કોયલના પણ છૂટાછેડા થઈ ગયા હતા અને અરિજિત પણ રૂપરેખાથી અલગ થઈ ગયો હતો. હવે બંને ખુશીથી જીવે છે. બંનેને બે બાળકો છે.

એક કલાકની ફી જાણીને વિશ્વાસ નહિ થાય
હવે અમે તમને અરિજીત સિંહની કમાણી વિશે જણાવીએ છીએ. જો અરિજીતને એક કલાકના લાઈવ પરફોર્મન્સ માટે હાયર કરવામાં આવે તો તેણે 1.5 કરોડ રૂપિયાની ફી ચૂકવવી પડશે. હા, આટલી કલાકની ફી લેવાની સાથે તે ફિલ્મના એક ગીતની સૌથી વધુ કિંમત પણ લે છે.

અરિજીત સિંહ જો કોઈ ફિલ્મમાં ગીત ગાય છે તો તેના માટે તે 10 લાખ રૂપિયા સુધી ચાર્જ કરે છે. તેમની વાર્ષિક આવક પણ 70 કરોડથી વધુ છે. જો કે, તે પોતાનો ટેક્સ પણ પ્રામાણિકપણે ચૂકવે છે. તે સૌથી વધુ ફી લેનાર ગાયક છે. તેની પોતાની એનજીઓ પણ છે જેના દ્વારા તે ગરીબોની મદદ કરે છે.

અરિજીતના માત્ર દેશમાં જ નહીં વિદેશમાં પણ કરોડો ચાહકો છે. તે ઘણી વખત વિવાદોમાં પણ આવી ચૂકી છે. તેમની અને સલમાન ખાનની દુશ્મનીના સમાચાર વાયરલ થયા હતા. લાઈવ શોમાં સલમાન ખાન સાથે તેની દલીલ થઈ હતી. આ પછી સલમાન તેના પર ગુસ્સે થઈ ગયો. એવા અહેવાલો હતા કે આ પછી સલમાને તેને તેની ફિલ્મોમાં ગાવાનું બંધ કરી દીધું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *