પિતા સાથે કેમેરામાં જોતી આ છોકરી હવે બોલીવુડની ટોચની અભિનેત્રી બની ગઈ છે, તેને ઓળખવાનો ચેલેન્જ છે

ફિલ્મ સ્ટાર્સના બાળપણના ફોટા જોવું ખૂબ જ સરસ લાગે છે. બસ કેટલીકવાર એવું બને છે કે તમે તેમના ફોટા જોશો પરંતુ તમે તે કોણ છે તે તમે કહી શકશો નહીં. ઘણા કલાકારો બાળપણ અને યુવાનીમાં એકસરખા દેખાય છે. આ રીતે તેમને ઓળખવાનું સરળ બને છે. તે જ સમયે, કેટલાક કલાકારો યુવાન થયા પછી સંપૂર્ણપણે અલગ દેખાવા લાગે છે.

આજે અમે તમારી સામે એક એવો જ ચેલેન્જ લઈને આવ્યા છીએ. અમે એક પ્રખ્યાત અભિનેત્રીની તસવીર લાવ્યા છીએ જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ છે. ખાસ વાત એ છે કે આ ફોટો હિરોઈનના બાળપણનો ફોટો છે. તમારા માટે ચેલેન્જ એ છે કે બાળપણનો ફોટો જોઈને તે હિરોઈનને ઓળખો. જો તમે મને ઓળખતા નથી, તો અમે તમને કહીશું કે તે કોણ છે.

જાણો કોણ છે એ અભિનેત્રી જે બોલીવુડમાં સિક્રેટ કરી રહી છે
અમે તમને બાળપણના ફોટા જોઈને અભિનેત્રીને ઓળખવાનો ચેલેન્જ ફેંક્યો હતો. જો તમે ઓળખી ગયા છો તો ચેલેન્જ તમારા નામે છે. બીજી બાજુ, જો તમે તેને ઓળખી શકતા નથી, તો ગભરાવાની જરૂર નથી. અમે તમારા માટે આ સમસ્યા હલ કરીએ છીએ. અરે આ છોકરી બીજું કોઈ નહીં પણ બોલિવૂડની ટોચની અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા છે.

જી હા, આ અનુષ્કા શર્માનો બાળપણનો ફોટો છે જેમાં તે તેના પિતા સાથે જોવા મળી રહી છે. અનુષ્કાએ પોતાની મહેનતથી બોલિવૂડમાં પોતાનું અલગ સ્થાન હાંસલ કર્યું છે. હવે તેની ગણતરી ટોચની હિરોઈનોમાં થાય છે. દરેક ફિલ્મની ફીના મામલામાં પણ તે અન્ય હિરોઈન કરતાં ઘણી આગળ જોવા મળે છે.

શાહરૂખ ખાન સાથે કરિયરની શરૂઆત કરી હતી
અનુષ્કા શર્મા હાલમાં 34 વર્ષની છે. તેમનો જન્મ 1 મે 1988ના રોજ અયોધ્યા, યુપીમાં થયો હતો. જોકે તે મૂળ ઉત્તરાખંડની છે. તેમના પિતાનું નામ અજય કુમાર શર્મા છે જે આર્મીમાં કર્નલ છે. તે જ સમયે, તેની સાસુ આશિમા શર્મા ઘરની સંભાળ રાખે છે. અનુષ્કાનો કર્ણેશ નામનો ભાઈ પણ છે.

બેંગ્લોરથી અભ્યાસ કર્યા બાદ અનુષ્કા મુંબઈ આવી અને મોડલિંગ શરૂ કર્યું. આ દરમિયાન વર્ષ 2008માં તેને મોટો બ્રેક મળ્યો. તેને ફિલ્મ ‘રબ ને બના દી જોડી’ મળી. પહેલી જ ફિલ્મે તેને સ્ટાર બનાવી દીધો. તેની ફિલ્મ સુપરહિટ રહી અને અનુષ્કાના અભિનયના વખાણ પણ થયા.

વિરાટ સાથે પ્રેમ થયો, લગ્ન કર્યા
વર્ષ 2010માં આવેલી ફિલ્મ બેન્ડ બાજા બારાતએ તેમને સુપરસ્ટારનો દરજ્જો અપાવ્યો હતો. આ સિવાય તેણે લેડીઝ વર્સીસ રિકી બહેલ, જબ તક હૈ જાન, પીકે થી એનએચ10 જેવી ફિલ્મોમાં શાનદાર અભિનય કર્યો હતો. તે જ સમયે, તેણે સલમાન ખાન સાથે ફિલ્મ સુલતાનમાં કામ કર્યું હતું. આ ફિલ્મ પણ હિટ રહી હતી.

એક્ટિંગ દરમિયાન અનુષ્કા શર્મા ક્રિકેટર વિરાટ કોહલીની નજીક આવી. બંનેએ એકબીજાને ડેટ કર્યા, ત્યારબાદ બંનેએ વર્ષ 2017માં લગ્ન કરી લીધા. હવે તેમને એક સુંદર પુત્રી છે. તે જ સમયે, અનુષ્કાએ હવે પોતાનું પ્રોડક્શન હાઉસ ખોલ્યું છે. તે તેના ભાઈ સાથે OTT પ્લેટફોર્મ પર ફિલ્મો બનાવતી રહે છે. સાથે જ બોલિવૂડ ફિલ્મો પણ કરી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *