આલિયા પહેલા રણબીર, વિકી અને રણવીરની પત્ની આ 4 સુંદરીઓમાં સામેલ હતી.

હિન્દી સિનેમાનો ચોકલેટી બોય એટલે કે એક્ટર રણબીર કપૂર આ દિવસોમાં ચર્ચામાં છે. તમને જણાવી દઈએ કે તે તેની લાંબા સમયની ગર્લફ્રેન્ડ આલિયા ભટ્ટ સાથે લગ્ન કર્યા. આલિયા અને રણબીર લાંબા સમયથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે અને તેમના સંબંધો કોઈનાથી છુપાયેલા નથી.

તમને જણાવી દઈએ કે રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટનો પ્રેમ કોઈનાથી છૂપો નથી. બંને ફેમસ એક્ટર છે અને બંને ફિલ્મી પરિવાર સાથે જોડાયેલા છે. આ બંને થોડા સમય પહેલા લગ્ન કર્યા બાદ હિન્દી સિનેમાની લોકપ્રિય જોડીમાં સામેલ થઈ ગયા છે.

તમને જણાવી દઈએ કે રણબીરના પ્રેમમાં પડતા પહેલા આલિયા ભટ્ટ બીજા ઘણા છોકરાઓ સાથે લડી ચુકી હતી. તો બીજી તરફ રણબીર કપૂર પણ આ મામલે પાછળ નથી. રણબીર ઘણી અભિનેત્રીઓ સાથે લડી ચુક્યો છે. આવો આજે અમે તમને જણાવીએ કે કઈ ચાર અભિનેત્રીઓ છે જેમને રણબીરે આલિયા પહેલા ડેટ કર્યો હતો.

અવંતિકા મલિક…
કહેવાય છે કે અવંતિકા મલિક રણબીર કપૂરની પહેલી ગર્લફ્રેન્ડ હતી. તમને જણાવી દઈએ કે અવંતિકા એક્ટર ઈમરાન ખાનની પત્ની રહી ચુકી છે. ઈમરાન સાથે લગ્ન કરતા પહેલા અવંતિકા રણબીર સાથે રિલેશનશિપમાં હતી. બંને એ સમયે એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યા હતા જ્યારે રણબીરે હિન્દી સિનેમામાં પગ પણ મૂક્યો ન હતો. જોકે, બાદમાં બંનેનું બ્રેકઅપ થઈ ગયું હતું. અવંતિકાએ ઈમરાન સાથે લગ્ન કર્યા.

સોનમ કપૂર…
હિન્દી સિનેમાના દિગ્ગજ અભિનેતા અનિલ કપૂરની પુત્રી સોનમ કપૂર પણ રણબીરની ગર્લફ્રેન્ડ રહી ચુકી છે. તમને જણાવી દઈએ કે હિન્દી સિનેમામાં સોનમ કપૂર અને રણબીરે એકસાથે પગ મૂક્યા હતા. બંનેની પહેલી ફિલ્મ ‘સાવરિયા’ હતી. આ ફિલ્મ વર્ષ 2007માં રિલીઝ થઈ હતી. આ ફિલ્મ દરમિયાન જ સોનમ અને રણબીર એકબીજાની ખૂબ નજીક આવ્યા હતા. જો કે તેમના સંબંધોમાં વધુ કંઈ બહાર આવ્યું ન હતું.ટૂંક સમયમાં જ બંનેનું બ્રેકઅપ થઈ ગયું હતું.

દીપિકા પાદુકોણે…
આજના યુગની સૌથી સફળ અભિનેત્રીઓમાં દીપિકા પાદુકોણનું નામ સૌથી પહેલા લેવામાં આવે છે. વર્ષ 2007માં દીપિકાએ ફિલ્મ ‘ઓમ શાંતિ ઓમ’થી પોતાના ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. રણબીર કપૂરનું દીપિકા પાદુકોણ સાથે પણ અફેર રહ્યું છે. રણબીર અને દીપિકાનું અફેર કોઈનાથી છુપાયેલું નથી.
તમને જણાવી દઈએ કે રણબીરના પ્રેમમાં દીપિકાએ રણબીરના નામનું ટેટૂ પણ પોતાની ગરદન પર ચડાવી દીધું હતું, પરંતુ વર્ષો પછી જ્યારે બંને અલગ થયા ત્યારે દીપિકાને ખૂબ જ આઘાત લાગ્યો હતો. રણબીર સાથે મળેલી છેતરપિંડીથી તે ખરાબ રીતે ભાંગી પડી હતી. તેણે જાહેરમાં રણબીર પર તેની સાથે છેતરપિંડી કરવાનો આરોપ લગાવ્યો.

કેટરીના કૈફ…
કેટરિના કૈફે ગયા વર્ષે એક્ટર વિકી કૌશલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને તે પહેલા પણ ઘણા કલાકારો સાથે તેનું અફેર હતું. કેટરીનાએ રણબીર માટે સલમાન ખાન સાથે છેતરપિંડી કરી જ્યારે રણબીરે કેટરીના માટે દીપિકા સાથે છેતરપિંડી કરી.

તમને જણાવી દઈએ કે રણબીર અને કેટરીના 6 વર્ષ સુધી રિલેશનશિપમાં હતા, જોકે રણબીરનો આ સંબંધ પણ ટકી શક્યો નહીં. કેટરિના કૈફ બાદ રણબીર કપૂરે ફરી આલિયા ભટ્ટ સાથે પ્રેમ કર્યો અને હવે તે તેની સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *